ਹਰੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ‘ਤੇ Share Market, 48000 ਨੂੰ ਪਾਰ ਸੈਂਸੈਕਸ

Share market at green mark: ਕੱਲ ਦੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਗਿਰਾਵਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅੱਜ ਸਟਾਕ ਮਾਰਕੀਟ ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ ਹਰੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ। ਬੀ ਐਸ ਸੀ ਸੈਂਸੈਕਸ 210.33 ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਵਾਧੇ ਨਾਲ 48,093.71 ਦੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ 72.95 ਅੰਕ ਦੇ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ 14,383.75 ਦੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਬੰਦ ਹੋਇਆ ਹੈ।

Share market at green mark

ਸੈਂਸੈਕਸ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 1,708 ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਰਾਵਟ ਨਾਲ ਡਿੱਗਿਆ, ਜਦੋਂਕਿ ਨਿਫਟੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਲਾਗ ਦੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵੱਧ ਰਹੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਘਬਰਾਹਟ ਦੇ ਦੌਰਾਨ 14,350 ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਆ ਗਿਆ। ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਆਈ ਭਾਰੀ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 8.77 ਲੱਖ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਪੂੰਜੀ ਦਾ ਘਾਟਾ ਹੋਇਆ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਕਿਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਾਤਕ ਸਿੱਧ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਭਾਈਵਾਲ ਸਥਾਨਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਪੁਨਰ-ਸੁਰਜੀਤੀ ਦਾ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਹਨ। ਡਾਲਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਰੁਪਿਆ ‘ਚ ਲਗਾਤਾਰ ਹੋਏ ਗਿਰਾਵਟ ਨੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹਿਲਾਇਆ ਹੈ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : Gas Agency ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ Cylinder ਪਹੁੰਚਦੇ-ਪਹੁੰਚਦੇ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਧੋਖਾ?ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣੀ ਬੇਹੱਦ ਜ਼ਰੂਰੀ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *