ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਕੱਢੀ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਬ੍ਰੈਂਡਿੰਗ ਟੀਮ ਦੀ ਹਵਾ , ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਟਵੀਟ

Karan Johar to Karthik Aryan : ਅਭਿਨੇਤਾ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਪਿਆਰ ਕਾ ਪੰਚਨਾਮਾ’ ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀ 20 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਨੂੰ 10 ਸਾਲ ਹੋਏ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਨਿਰਮਾਤਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਕਾਰਤਿਕ ਦੀ ਇੱਕ ਸੰਭਾਵਿਤ ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਫਿਲਮੀ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਗੌਡਫਾਦਰ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਚੋਟੀ ਦੇ 10 ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ । ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਚ ਇਹ ਚਰਚਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਟਵੀਟ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਕਾਰਤਿਕ ਦੇ ਵਧ ਰਹੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਮੁੱਲ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਕਾਰਤਿਕ ਤਿਵਾੜੀ, ਜੋ ਗਵਾਲੀਅਰ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨ ਆਏ ਸਨ, ਨੇ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਆਪਣਾ ਕੈਰੀਅਰ ਬਦਲ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਾਇਕ ਬਣ ਗਿਆ । ਪਿਛਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀਆਂ 10 ਫਿਲਮਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈਆਂ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ‘ਪਿਆਰਾ ਕਾ ਪੰਚਨਾਮਾ’, ‘ਪਿਆਰੇ ਕਾ ਪੰਚਨਾਮਾ 2’, ‘ਸੋਨੂੰ ਕੇ ਟੀਟੂ ਕੀ ਸਵੀਟੀ’ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ‘ਅਕਾਸ਼ਵਾਨੀ’, ‘ਕੰਚੀ’, ‘ਗੈਸਟ ਇਨ ਲੰਡਨ’ ਅਤੇ ‘ਅੱਜ ਕੱਲ ਪਿਆਰ’ ਵਰਗੀਆਂ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ।

ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ‘ਲੁਕਾਚੀਪੀ’ ਅਤੇ ‘ਪੱਟੀ ਪਤਨੀ Wਰ ਵੋਹ’ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਗੜਦੇ ਰਹੇ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਉਸ ਕੋਲ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਦੋਸਤਾਨਾ 2’ ਵੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਥੀਮ ਦੇਖ ਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦਾ ਖਤਰਾ ਹੈ । ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਤਾਲਾਬੰਦ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਰਿਕਾਰਡ ਸਪੀਡ ਵਿਚ ਇਕ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ। ਵਧੀਆ ਨੋਟ ਕਮਾ ਲਿਆ, ਪਰ ਇਹ ਇੱਥੇ ਗੁੰਮ ਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਫਿਲਮ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਿੱਧਾ ਓਟੀਟੀ ਤੇ ਚਲਾ ਗਿਆ । ਹੁਣ ਕਾਰਤਿਕ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਭੁੱਲ ਭੁਲਾਇਆ 2’ ‘ਤੇ ਟਿਕੀਆਂ ਹਨ। ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਨਵੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਲਈ ਥੱਪੜ ਮਾਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਰੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਾਂ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਗੱਲ ਕਿਧਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਹੀ। ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਕਿ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਲੈ ਲਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕਾਰਤਿਕ ਵਰੁਣ ਵਰਗਾ ਵਿਹਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Karan Johar to Karthik Aryan

ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ ਅਤੇ, ਇਸ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹੱਥ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਦਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦੀ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਸਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ। ਤਦਾਕ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ, ਕਿਤੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵੀ ਉਲਝਣਾ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਵਰੁਣ ਦੀ ਪਛਾਣ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਜ਼ੋਰ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਆਉਣ’ ਤੇ ਵਰੁਣ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰ ਸਕੇ। ਹੁਣ ਕਾਰਤਿਕ ਦੀ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਟੀਮ ਵੀ ਉਸ ਬਾਰੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਲੀਕ’ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਪਲਾਂਟ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਧਰਮ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨਜ਼ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਕਟ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਲਈ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸ਼ਰਨ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜੋ ‘ਗੁੰਜਨ ਸਕਸੈਨਾ’ ਹੈ। ਤ੍ਰਿਪਤੀ ਦਿਮਰੀ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਹੀਰੋਇਨ ਲਈ ਚਮਕਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਈ ਨੂੰ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਗੁਬਾਰੇ ਵਿਚ ਭਰੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹਵਾ ਵਿਚ ਮਾਰਿਆ। ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਸ਼ਰਨ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਕਲਾਕਾਰ ਨੂੰ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਇਸ ਹਿੰਦੂ ਨੇ ਦੇਖੋ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਚ ਲਗਾਇਆ ਅਨੋਖਾ ਲੰਗਰ, ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ ਮੌਕੇ ਵੰਡੇ ਜਾ ਰਹੇ ਚਾਂਦੀ ਦੇ ਸਿੱਕੇSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *