ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ਿਟਿਵ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲਗਾ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਨ

corona positive woman suicide: ਕੋਰੋਨਾ ਵਿਸ਼ਾਣੂ ਇਕ ਵਾਰ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਰੂਪ ਧਾਰਨ ਕਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਲੋਕ ਇਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਬਾਰੇ ਇੰਨੇ ਡਰੇ ਹੋਏ ਹਨ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀਆਂ ਨਸ਼ਟ ਅਤੇ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਗ੍ਰੇਟਰ ਨੋਇਡਾ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰਿਆ ਹੈ। ਜਿਥੇ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ਿਟਿਵ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਈ।

corona positive woman suicide

ਔਰਤ ਦਾ ਨਾਮ ਅਰਚਨਾ ਸ਼ਰਮਾ ਹੈ ਜੋ ਗ੍ਰੇਟਰ ਨੋਇਡਾ ਦੇ ਰਾਜ ਐਨਕਲੇਵ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। 52 ਸਾਲਾ ਅਰਚਨਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਦੀ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਰਿਪੋਰਟ ਮਿਲੀ। ਰਿਪੋਰਟ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ਿਟਿਵ ਪਾਏ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਰਚਨਾ ਸ਼ਰਮਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲਾ ਲਈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਅਰਚਨਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਪਤੀ ਜੈ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਘਟਨਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।

ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਅਜੇ ਇਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਰਚਨਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਪਤੀ ਜੈਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦਿਆਂ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਅਤੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *