ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਡੈਬਿਉ, ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਆਵੇਗੀ ਨਜ਼ਰ

Shilpa Shinde bollywood entry: ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਸੀਜ਼ਨ 11 ਦੀ ਜੇਤੂ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਟੀਵੀ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋਅ ਗੈਂਗਸ ਆਫ ਫਿਲਮਿਸਤਾਨ ਦੇ ਕੁਝ ਐਪੀਸੋਡਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਖ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਪੁਰਸ਼ਪੁਰ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਸ਼ਿੰਦੇ ਨੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਸੀਜ਼ਨ 11 ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੀ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸਨ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਸਨ।

Shilpa Shinde bollywood entry

ਹੁਣ ਖਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਪਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੇਗੀ। ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮ ਬੂੰਦੀ ਰਾਇਤਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਬੰਗਾਲੀ ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਰਸ਼ਨਾ ਬਾਨਿਕ ਵੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ, ਨੀਰਜ ਸੂਦ, ਸੋਨਾਲੀ ਸਹਿਗਲ, ਅਲਕਾ ਅਮੀਨ ਅਤੇ ਰਾਜੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਵੀ ਹੋਣਗੇ। ਕਮਲ ਚੰਦਰ ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਰਹੇ ਹਨ।

ਬੂੰਦੀ ਰਾਇਤਾ ਵਿਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਏਗੀ, ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਏਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਫੈਮਲੀ ਡਰਾਮਾ ਫਿਲਮ ਹੈ। ਕਹਾਣੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਿਰਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ਿੰਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਉਹ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰੇਗੀ , ਉਹ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਉਸ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਬਹੁਤ ਸਾਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇਹਰਾਦੂਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *