ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸਤੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ

Sunny deol hema malini: ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੁਪਰਸਟਾਰਾਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਵ ਜਾਣੂ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਜਾਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੇਮਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਤਰੇਈ ਮਾਂ ਹੇਮਾ ਨਾਲ ਸੰਨੀ ਅਤੇ ਬੌਬੀ ਦਾ ਕੀ ਸੰਬੰਧ ਹੈ। ਹੇਮਾ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨੀ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ।

Sunny deol hema malini

ਹੇਮਾ ਨੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ, ਹਰ ਕੋਈ ਸੋਚਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡਾ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ, ਪਰ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਵਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਸੁਖਾਵਾਂ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਸੰਨੀ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਧਰਮ ਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਹਾਦਸੇ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ, ਜਦੋਂ ਇਹ ਘਟਨਾ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਵਾਪਰੀ, ਸੰਨੀ ਪਹਿਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਸੀ ਜੋ ਮੈਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆਇਆ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਡਾਕਟਰ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਕੀ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੈ।

ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਕਿੱਸਾ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਹੇਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਜੀਤੇਂਦਰਾ ਨਾਲ ਇਕ ਰਾਜ਼ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਆਹ ਲਈ ਚੇਨਈ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਦੱਸੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਲਗਭਗ ਜੀਤੇਂਦਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਹੀ ਲਿਆ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸ਼ੋਭਾ ਅਤੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਕੁੜਮਾਈ ਹੋਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਚੇਨਈ ਵੀ ਪਹੁੰਚ ਗਏ। ਤਾਂ ਜੋ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *