Fast & Furious 9 ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ, ਵਿਨ ਡੀਜ਼ਲ-ਜੌਨ ਸੀਨਾ ਨੇ ਜਿੱਤਿਆ ਫੈਨਜ਼ ਦਾ ਦਿਲ

Fast & Furious 9 ਦਾ ਫੈਨਜ਼ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵੀ ਵਧਿਆ ਹੈ। ਟ੍ਰੇਲਰ ਵਿੱਚ ਵਿਨ ਡੀਜ਼ਲ ਅਤੇ ਜੌਨ ਸੀਨਾ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਸਿਤਾਰੇ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। 2020 ਵਿਚ, ਪਹਿਲੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ; ਵਿਨ ਡੀਜ਼ਲ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜਾਨ ਸੀਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਦੁਸ਼ਮਣ ਅਤੇ ਭਰਾ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਏਗਾ। ਜਦੋਂ ਕਿ, ਇਹ ਨਵਾਂ ਟ੍ਰੇਲਰ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਆਪਸ ਵਿਚ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਾਇਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।

Fast & Furious 9

ਚਾਰ ਮਿੰਟ ਦਾ ਇਹ ਟ੍ਰੇਲਰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਐਕਸ਼ਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਾਰਾਂ, ਬੰਦੂਕਾਂ, ਜੈੱਟਾਂ ਸਮੇਤ ਸਭ ਕੁਝ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ, ਪਹਿਲੀ ਸਾਗਾ ਪੁਲਾੜ ਵਿਚ ਜਾਂਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਸਾਫ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। Fast & Furious 9 ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ,’ ਵਿਨ ਡੀਜ਼ਲ ਸ਼ਾਂਤ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਖ਼ਤਰਾ ਸ਼ਾਂਤ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਜੇ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਪਾਪਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਖ਼ਤਰੇ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਰ ਕਰੇਗਾ।

ਫਿਲਮ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਖੁਦ ਇਹ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਦਿਲਚਸਪ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਰਿਸਪਾਂਸ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਜੌਨ ਅਤੇ ਵਿਨ ਦੀ ਜੋੜੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਾਨ ਸੀਨਾ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਉਸ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ‘ਤੇ ਬਿਲਕੁਲ ਫਿੱਟ ਬੈਠਦੀ ਹੈ। ਚਾਰਲੀ ਥੈਰਨ ਨੇ ਫਿਰ ਆਪਣਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ 25 ਜੂਨ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਯੂਕੇ ਵਿਚ ਇਸ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੀ ਤਰੀਕ 8 ਜੁਲਾਈ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *