ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਲਈ ਅਹਿਮ ਖਬਰ- 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ 16 ਮਈ ਤੱਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਲੱਗੇਗਾ ਪਾਵਰ ਕੱਟ

Important News for Jalandhar Industry : ਜਲੰਧਰ : ਪਾਵਰਕਾਮ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਉਦਯੋਗ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਫੋਕਲ ਪੁਆਇੰਟ 66 ਕੇਵੀ -2 ਸਬ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਕਾਰਜ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਫੋਕਲ ਪੁਆਇੰਟ 66 ਕੇਵੀ (132 ਕੇਵੀ ਫੋਕਲ ਪੁਆਇੰਟ ਨਹੀਂ) ਸਬ-ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਫੀਡਰ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ 16 ਮਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਾਵਰਕਾਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਦਯੋਗਪਤੀ ਬਿਜਲੀ ਕੱਟਾਂ ਕਾਰਨ ਉਤਪਾਦਨ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉਦਯੋਗਾਂ ਨੂੰ ਚਲਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਸਟਾਫ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਸਪਲਾਈ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਸੰਭਾਵਿਤ ਨੁਕਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਡਿਊਟੀ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ.

Important News for Jalandhar Industry

ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਸ਼ੈਡਿਊਲ ਅਨੁਸਾਰ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9 ਵਜੇ ਤੋਂ 18 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਬਿਜਲੀ ਕੱਟ ਲੱਗੇਗਾ। 24 ਅਪ੍ਰੈਲ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9:00 ਵਜੇ ਤੋਂ 25 ਅਪ੍ਰੈਲ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ 6:00 ਵਜੇ ਤੱਕ, 1 ਮਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9:00 ਵਜੇ ਤੋਂ 2 ਮਈ ਐਤਵਾਰ 6:00 ਵਜੇ ਤੱਕ, 8 ਮਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9:00 ਵਜੇ ਤੋਂ 9 ਮਈ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਅਤੇ 15 ਮਈ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9:00 ਵਜੇ ਤੋਂ 16 ਮਈ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ 6:00 ਵਜੇ ਤੱਕ ਤੱਕ ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ ਬੰਦ ਰਹੇਗੀ।

Important News for Jalandhar Industry
Important News for Jalandhar Industry

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦੇ ਚੀਫ ਇੰਜੀਨੀਅਰ, ਡਿਪਟੀ ਚੀਫ਼ ਇੰਜੀਨੀਅਰ, ਐਕਸੀਅਨ 1 ਅਤੇ 2 ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਜਲੰਧਰ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਫੋਕਲ ਪੁਆਇੰਟ ਐਕਸਟੈਂਸ਼ਨ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੱਗੂ, ਉਦਯੋਗ ਨਗਰ ਮੈਨੂਫੈਕਚਰਿੰਗ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਗੜ੍ਹੀਪੁਰ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਭਸੀਨ, ਜਲੰਧਰ ਉਦਯੋਗਿਕ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀ ਸੰਯੁਕਤ ਐਕਸ਼ਨ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਕਨਵੀਨਰ ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੌਰਾਨ ਹੋਈ ਬੈਠਕ ਦੌਰਾਨ ਦਿੱਤੀ। ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *