ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਮਹਿੰਗਾ iPhone ਗੁੰਮ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ Google ਕਰੇਗਾ ਤੁਹਾਡੀ ਫੋਨ ਲੱਭਣ ‘ਚ ਸਹਾਇਤਾ, ਜਾਣੋ ਕਿਵੇਂ? – Daily Post Punjabi

lose your expensive iPhone: Apple ਦੇ iPhone ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਰਕਮ ਅਦਾ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਆਈਫੋਨ ਗੁਆ ਬੈਠਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਸਹਿਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਗੁਆ ਬੈਠਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਗੂਗਲ ਇਸ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਗੂਗਲ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਦੀ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਵਿਚ ਸਮਰਥਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਭਾਵ ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਵਿਚ ਲਗਾਈ ਜਾਏਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਆਈਫੋਨ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗੀ। ਇਸ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਗਾਹਕ ਆਪਣੇ ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾ ਸਕਣਗੇ। ਡਿਜੀਟਲ ਸਹਾਇਕ ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ. ਐਂਡਰਾਇਡ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵੀ ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਫੀਚਰ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ।

lose your expensive iPhone

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਐਂਡਰਾਇਡ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਉਪਭੋਗਤਾ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਗੁੰਮ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਗੂਗਲ ਸਾਉਂਡ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵੇਗਾ. ਮੈਕਰਮਰਜ਼ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਐਪਲ ਨੇ ਇਸਦੀ ਫਾਈਡ ਮਾਈ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਫੀਚਰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਆਈਫੋਨ ‘ਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਗੂਗਲ ਸਹਾਇਕ ਦੀ ਨਵੀਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਮਾਰਟ ਸਪੀਕਰਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਸਮਰੱਥ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਆਈਓਐਸ ਅਧਾਰਤ ਗੂਗਲ ਹੋਮ ਐਪ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਫੋਨ ਗੁਆ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇ ਗੂਗਲ ਕਹਿਣਾ ਪਏਗਾ, ਗੂਗਲ ਸਹਾਇਕ ‘ਤੇ ਮੇਰਾ ਫੋਨ ਲੱਭੋ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫੀਚਰ ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਗੂਗਲ ਹੋਮ ਐਪ ਤੋਂ ਐਪਲ ਆਈਫੋਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਾਜ਼ੁਕ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸੰਦੇਸ਼ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਚਿਤਾਵਨੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਈਫੋਨ ਦੇ ਕੁਝ ਐਪਸ ਨੂੰ ਲੌਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਨ ‘ਚ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੋ ਡੂ-ਨੋ ਡਿਸਟਰਬ ਅਤੇ ਸਾਈਲੈਂਟ ਮੋਡ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ. ਆਈਫੋਨ ਦੇ ਐਪਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਐਪਲ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਲੈਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਗੂਗਲ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਐਪ ‘ਚ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਰੂਟੀਨਜ਼ ਵਰਗੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : Punjab Government ਨੇ ਮੰਗਵਾਏ 5 ਹਜ਼ਾਰ ਡੈੱਡ ਬੌਡੀਆਂ ਦੇ ਕਵਰ,Health Minister ਤੋਂ ਸੁਣੋ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *