ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਹਵਾ ਵਿੱਚ ਮਾਰੀ 5 ਫੁੱਟ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਦੀ ਛਾਲ, ਬਾਰ ਬਾਰ ਵੇਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸਟੰਟ ਵੀਡੀਓ

Tiger Shroff share Video: ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇੱਕ ਐਕਸ਼ਨ ਹੀਰੋ ਵਜੋਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਐਕਸ਼ਨ ਸੀਨਜ਼ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀਆਂ ਵਿਡੀਓਜ਼ ਅਤੇ ਫੋਟੋਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ਸਟੰਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਹਵਾ ‘ਚ ਉਡਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਸਟੰਟ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਹਨ।

Tiger Shroff share Video

ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਉਸਦੀ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਅੰਦਾਜਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਐਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਪਰ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਉੱਚੀ ਛਾਲ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੈਸੇ ਵੀ, ਟਾਈਗਰ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 12 ਘੰਟੇ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਕਸਰ ਹੀ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟਸ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੈਸ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਫ੍ਰੈਂਚਾਇਜ਼ੀ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਟਾਈਗਰ ਆਪਣੇ ਐਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਟੰਟ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਖੜਕਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਫਿਲਹਾਲ ‘ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2’, ‘ਬਾਗੀ 4’ ਅਤੇ ‘ਗਣਪਤ’ ਵਰਗੀਆਂ ਐਕਸ਼ਨ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਆਪਣੇ ਐਕਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ, ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਮਸਾਲੇ ਨਾਲ ਦਸਤਕ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖਬਰਾਂ ਆਈਆਂ ਹਨ ਕਿ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦੀ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ‘ਰੈਂਬੋ’ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਨੂੰ ਗਲਤ ਦੱਸਿਆ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *