ਕੁੱਤੇ ਬਣਨਗੇ ਅਫਸਰ, ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕੱਢੀਆਂ ਬੰਪਰ ਭਰਤੀਆਂ, 15 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਹੋਵੇਗੀ ਸਾਲਾਨਾ ਸੈਲਰੀ

Dogs will become officers : ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਭਾਰਤ ਸਣੇ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਕਈ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਬੜੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਲਈ ਵਾਪਸ ਲੌਕਡਾਊਨ ਲਗਾਉਣ ’ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ’ਚ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਇਕ ਬੀਅਰ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਕੁੱਤਿਆਂ ਲਈ ਬੰਪਰ ਵੈਕੇਂਸੀ ਕੱਢੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤਨਖਾਹ ਵਜੋਂ 15 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ਤੋਂ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਇਸ ਵੈਕੇਂਸੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਮੰਗੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ‘ਕੰਪਨੀ ਚੀਫ ਟੈਸਟਿੰਗ ਅਫਸਰ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਜੋ ਵੀ ਕੁੱਤਾ ਚੁਣਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਉਸਨੂੰ 20 ਹਜ਼ਾਰ ਡਾਲਰ ਯਾਨੀ ਤਕਰੀਬਨ 15 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਸਾਲਾਨਾ ਦਾ ਪੈਕੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Dogs will become officers

ਚੁਣੇ ਗਏ ਕੁੱਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੋਣਗੇ
ਪੋਸਟ ਵਿਚ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ, ‘ਚੁਣੇ ਕੁੱਤੇ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸੁਆਦ, ਨਵੇਂ ਸੁਆਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ, ਪੇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇੱਕ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ, ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਕੁਆਲਿਟੀ ਕੰਟਰੋਲ ਅਤੇ ਉਤਪਾਦ ਦੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਅੰਬੈਸਡਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਤਨਖਾਹ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬੀਮਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੋ ਕਿ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗਾ। ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁੱਤੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖੂਬੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ 28 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਇਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਦੀ ਆਖਰੀ ਤਾਰੀਖ ਹੈ।

India.com ਮੁਤਾਬਕ ਕੰਪਨੀ ਨੇ # BuschCTOcontest ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਨਿਯਮ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਸਵੀਰ ਭੇਜਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੁੱਤਾ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਕਿਉਂ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *