‘ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ‘ ਦੇ ਗੋਲੀ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਕੋਰੋਨਾ , ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ Quarantine

Kush Shah Corona Positive : ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਫੈਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲਾਗ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਵਧੇਰੇ ਘਾਤਕ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਲਾਗ ਨਾਲ ਆਮ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੱਕ ਅਛੂਤਾ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ। ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ, ਇਹ ਲਾਗ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਫੜ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਉਦਯੋਗ ਇਸ ਤੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰ ਕੁਸ਼ ਸ਼ਾਹ, ਜਿਸ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ‘ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ’ ਵਿੱਚ ਗੋਲੀ ਖੇਡੀ ਸੀ, ਉਹ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁਸ਼ ਸ਼ਾਹ ਦੇ ਨਾਲ, ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਲੋਕ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਸਾਰੇ ਲਾਗ ਵਾਲੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਘਰ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹਨ। ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਅਸਿਤ ਮੋਦੀ ਨੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਬਾਰੇ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ। ਅਸਿਤ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੈਟ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Kush Shah Corona Positive

ਜੇ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਬਿਮਾਰ ਵੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਘਰ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਸੀਤ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਹਰ ਕੋਈ ਜਿਸਨੇ ਕੁਸ਼ ਤੋਂ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਟੀਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿਚ ਅਲੱਗ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਅਗਲੇ 15 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸ਼ੂਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਨਤਾ ਕਰਫਿਊ ਦੌਰਾਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਰੋਕਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਰੇ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ ਕੋਰੋਨਾ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਿਆ ਸੀ। 9 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ, ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਚਾਲਕ ਦਲ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਸਟਾਰ ਕਾਸਟ ਦਾ ਇੱਕ ਟੀ.ਪੀ.ਸੀ.ਆਰ ਟੈਸਟ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁਸ਼ ਸਮੇਤ ਟੀਮ ਦੇ 3 ਹੋਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁਸ਼ ਸ਼ਾਹ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਹਥੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਗੋਲੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਸ਼ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਅੱਖਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਬਿਲਖਦੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਇਸ ਮਜਬੂਰ ਮਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਆਸਰਾ ਨਾ ਕਿਸੇ NGO ਦਾ…

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *