ਤੁਹਾਡਾ ਇੱਕ ਵੋਟ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ‘ਚੋਂ ਮਾਫੀਆ ਰਾਜ ਸਾਫ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ- PM ਮੋਦੀ

pm modi attack on mamata banerjee: ਪੀਐੱਮ ਮੋਦੀ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਆਸਨਸੋਲ ‘ਚ ਇੱਕ ਜਨਸਭਾ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।ਇੱਥੇ ਉਨਾਂ੍ਹ ਨੇ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, ਇਸ ਚੋਣਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਡਾ ਇੱਕ ਵੋਟ ਸਿਰਫ ਟੀਐੱਮਸੀ ਨੂੰ ਸਾਫ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਸਗੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਇੱਕ ਵੋਟ ਇੱਥੇ ਤੋਂ ਮਾਫੀਆ ਰਾਜ ਨੂੰ ਵੀ ਸਾਫ ਕਰੇਗਾ।ਦੀਦੀ ਨੇ ਬੀਤੇ 10 ਸਾਲਾਂ ‘ਚ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ਼ਘਾਤ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਦੀਦੀ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਹਰ ਕੰਮ ‘ਚ ਦੀਵਾਰ ਬਣਕੇ ਖੜੀ ਹੋ ਗਈ।

pm modi attack on mamata banerjee

ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ 5 ਲੱਖ ਦੇ ਮੁਫਤ ਇਲਾਜ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ ਦਿੱਤੀ ਤਾਂ ਦੀਦੀ ਦੀਵਾਰ ਬਣ ਗਈ, ਕੇਂਦਰ ਨੇ ਸ਼ਰਨਾਰਥੀਆਂ ਦੀ ਮੱਦਦ ਲਈ ਕਾਨੂੰਨ ਬਣਾਇਆ ਤਾਂ ਦੀਦੀ ਇਸਦਾ ਵੀ ਵਿਰੋਧ ਕਰਨ ਲੱਗੀ।ਆਸਨਸੋਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਨਤਕ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਦੀਦੀ, ਤੁਸੀਂ ਵੋਟ ਬੈਂਕ ਲਈ ਕਿੰਨੀ ਦੂਰ ਜਾਓਗੇ? ਸੱਚਾਈ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਦੀਦੀ ਨੇ ਕੂਚ ਬਿਹਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਰੇ ਗਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਮੀਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਸੀ। ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹਾਂ ਉੱਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਦੀਦੀ ਦੀ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣੀ ਆਦਤ ਹੈ। ਭੈਣ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਹਉਮੈ ਨਾਲ ਢੱਕੀਆਂ ਹਨ। ਪਿਛਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਪਿਓ ਦੀ ‘Corona ‘ ਨਾਲ ਮੌਤ ‘ਤੇ ਗੁਰੂਘਰ ਸਹੁੰ ਖਾ ਸਿੱਖ Doctor ਨੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਭੇਦ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *