20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ Motorola ਦੇ ਦੋ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਰਟਫੋਨ, 108MP ਕੈਮਰਾ, 6GB ਰੈਮ ਅਤੇ ਕਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਹਨ ਸ਼ਾਮਿਲ

Motorola has two great smartphones: ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਕੰਪਨੀ ਮਟਰੋਲਾ ਜਲਦ ਹੀ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ Moto G60 ਅਤੇ G40  ਫਿਊਜ਼ਨ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਫੋਨ ਦੀ ਲਾਂਚਿੰਗ ਦੀ ਤਰੀਕ ਦਾ ਵੀ ਖੁਲਾਸਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਖਾਤੇ ‘ਤੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ Moto G40 ਫਿਊਜ਼ਨ ਅਤੇ Moto G60 ਫੋਨ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਵਜੇ ਭਾਰਤ’ ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਮਟਰੋਲਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਨੂੰ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਕਰਵਾਏਗਾ।

Motorola has two great smartphones

ਲਾਂਚ ਦੀ ਤਰੀਕ ਦੇ ਨਾਲ, ਮਟਰੋਲਾ ਨੇ Moto G40 ਫਿਊਜ਼ਨ ਅਤੇ G60  ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਮੋਟੋਰੋਲਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ Moto G40 ਫਿਊਜ਼ਨ ਅਤੇ Moto G60 ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ 6.82 ਇੰਚ ਦੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਐੱਚ ਡੀ ਆਰ 10 ਡਿਸਪਲੇ ਹੈ ਜੋ 120Hz ਰਿਫਰੈਸ਼ ਰੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਆਏਗੀ। ਮੋਟੋ ਜੀ 40 ਫਿਊਜ਼ਨ ਅਤੇ ਜੀ 60 ਦੋਨੋ ਫੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ 732 ਜੀ ਚਿੱਪਸੈੱਟ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ 6,000 ਐਮਏਐਚ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ‘ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਕਲੀਨ’ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼, ਕਰੋਨਾ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਾ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਡਰਾਂ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸਰਕਾਰ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *