44MP ਸੈਲਫੀ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ Vivo ਦਾ ਸਮਾਰਟਫੋਨ, ਜਾਣੋ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਿਸ ਦਿਨ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਲਾਂਚ

Vivo smartphone comes: Vivo V21 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਇਹ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਖਤਮ ਹੁੰਦਾ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਹੁਣ ਵੀਵੋ ਦੇ ਇਸ ਫੋਨ ਦੀ ਲਾਂਚ ਦੀ ਤਰੀਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ। Vivo V21 ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ 27 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਗਲੋਬਲ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਉਸੇ ਦਿਨ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਫੋਨ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ Oppo A74, Realme 8 5G ਅਤੇ Xiaomi Mi 11 ਵਰਗੇ ਫੋਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

Vivo smartphone comes

Vivo V21ਦੀ ਕੀਮਤ ਲਗਭਗ 25,000 ਰੁਪਏ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਇਹ ਵਿਵੋ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਡਿਵਾਈਸ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਪਟੀਕਲ ਚਿੱਤਰ ਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਆਈ ਆਟੋ ਫੋਕਸ ਦੇ ਨਾਲ 44 ਐਮਪੀ ਸੈਲਫੀ ਕੈਮਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੀਵੋ ਦੀ ਮਲੇਸ਼ਿਆਈ ਵੈਬਸਾਈਟ ਨੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਡਿਵਾਈਸ ਵਿੱਚ ਵਾਟਰਪ੍ਰੂਫ ਦੇ ਅੰਦਰ 44MP ਦਾ ਕੈਮਰਾ ਸੈਂਸਰ ਹੋਵੇਗਾ।  ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਫੋਨ ਦਾ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ 64 ਐਮ ਪੀ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਕਿ ਓਆਈਐਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ। ਫੋਨ ਨੂੰ ਟ੍ਰਿਪਲ-ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀਵੋ X60 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੀਵੋ ਵੀ 21 ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਚ ਵਰਚੁਅਲ ਰੈਮ ਫੀਚਰ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸਦਾ ਨਾਮ ਐਕਸਟੈਂਡੇਡ ਰੈਮ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।  ਇਸ ਫੋਨ ‘ਚ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ 8 ਜੀਬੀ ਰੈਮ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ 3 ਜੀਬੀ ਰੈਮ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ‘ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਕਲੀਨ’ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼, ਕਰੋਨਾ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਾ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਡਰਾਂ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸਰਕਾਰ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *