Heart Attack ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਮਿਲ ਅਦਾਕਾਰ ਵਿਵੇਕ ਦੀ ਹਾਲਤ ਹੋਈ ਗੰਭੀਰ , ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹਨ ਭਰਤੀ

Tamil actor Vivek’s condition : ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦਾ ਪ੍ਰਕੋਪ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਹਿੰਸਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਸਾਊਥ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਵਿਵੇਕ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਚੇਨਈ ਦੇ ਇੱਕ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੀ ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋਈ। ਦੱਖਣੀ ਭਾਰਤੀ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਵਿਵੇਕ ਇਸ ਸਮੇਂ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੈ ਅਤੇ ਇਲਾਜ ਅਧੀਨ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਹ ਗੰਭੀਰ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੇ ਸੀਨੇ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਸੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਚੇਨਈ ਦੇ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਅਦਾਕਾਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਉਹ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਦੀ ਸਖਤ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵੱਲੋਂ ਅਦਾਕਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਅਪਡੇਟ ਬਾਰੇ ਵੀ ਇਕ ਬਿਆਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Tamil actor Vivek’s condition

ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਆਈ.ਸੀ.ਯੂ ਵਿੱਚ ਐਡਮਨ ਹੈ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਟੀਕਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਵਿਵੇਕ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਕੋਮਿਡ ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਖੁਰਾਕ ਲੈਣ ਲਈ ਓਮੰਡੁਰਰ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਵੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਕੋਵਿਡ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾਉਣ ਲਈ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਚੋਣ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਹੁਣ ਟੀਕਾ ਲੈਣ ਦੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਬਾਅਦ, ਸਿਹਤ ਵਿਗੜਨਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨਪਸੰਦ ਕਲਾਕਾਰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਦੀ ਸਿਹਤਯਾਬੀ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਦਾਕਾਰ ਵਿਵੇਕ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਧਰਮ ਪ੍ਰਭੂ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਵਿੱਚ ਹਰੀਸ਼ ਕਲਿਆਣ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਸੀ, 2012 ਦੀ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮ ਵਿੱਕੀ ਡੋਨਰ ਦਾ ਤਾਮਿਲ ਰੀਮੇਕ। ਆਪਣੇ ਮੌਜੂਦਾ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ, ਵਿਵੇਕ ਕਮਲ ਹਸਨ ਦੀ ਭਾਰਤੀ 2 ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਅੱਖਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਬਿਲਖਦੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਇਸ ਮਜਬੂਰ ਮਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਆਸਰਾ ਨਾ ਕਿਸੇ NGO ਦਾ…

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *