ਲੜਾਈ-ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਿਆ ਮਾਮਲਾ, ਹੁਣ 1 ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਪਤੀ ਕਰਨ ਮਹਿਰਾ ਨਾਲ ਘੁੰਮ ਰਹੀ ਹੈ ਨਿਸ਼ਾ ਰਾਵਲ

karan mehra nisha rawal: ਟੀਵੀ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਜੋੜੇ ਕਰਨ ਮਹਿਰਾ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾ ਰਾਵਲ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਵਿਵਾਦ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਨਿਸ਼ਾ ਨੇ ਪਤੀ ਕਰਨ ‘ਤੇ’ ਕੁੱਟਮਾਰ ‘ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ ਸੀ। ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਨਿਸ਼ਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਕਰਨ ਉਸ ਨਾਲ ਘਰੇਲੂ ਹਿੰਸਾ ਕਰਦਾ ਸੀ।

karan mehra nisha rawal

ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਨਿਸ਼ਾ ਨੇ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਔਰਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਵੀ ਲਾਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਰਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਕੁਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਰਿਹਾਅ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਮਾਮਲਾ ਇੱਥੇ ਹੀ ਖਤਮ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਸ਼ਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਲੰਮੀ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਿਆ। ਫਿਲਹਾਲ ਇਹ ਕੱਪਲ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਕਵੀਸ਼ ਦੀ ਹਿਰਾਸਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਲੜਾਈ ਲੜ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Bollywood Tadka

ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੱਪਲ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਵੱਡੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਕੱਪਲ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਇਕੱਠੇ ਆਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕੌੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਅਤੇ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਮੌਕਾ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਸ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇਕੱਠੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਸਪੌਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਉਹ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੇਟੇ ਕਵੀਸ਼ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬੀਤੇ ਨੂੰ ਭੁੱਲਣਾ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ।

1 ਜੂਨ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਰਨ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਿਸ਼ਾ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕਰਨ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਹਿੰਸਾ ਕਰਨ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਘੰਟਿਆਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਜ਼ਮਾਨਤ ਮਿਲ ਗਈ ਸੀ।
ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਸ਼ਾ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਅਤੇ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਕਈ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ। ਕਰਨ ਮਹਿਰਾ ਨੇ 24 ਨਵੰਬਰ 2012 ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾ ਰਾਵਲ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝਿਆ ਸੀ। ਸਾਲ 2017 ਵਿੱਚ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਬੇਟਾ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *