ਮਾਲਦੀਵ ਵਿੱਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੀ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਬੀਚ ਤੋਂ ਤਸਵੀਰ , ਦੇਖੋ

kareena kapoor at maldives : ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ, ਜੋ ਕਿ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਮਾਲਦੀਵ ਗਈ ਸੀ, ਨੇ ਇੱਕ ਬੀਚ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬੇਬੋ ਕਾਲੀ ਬਿਕਨੀ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਸੂਰਜ ਦੀ ਗਰਮੀ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬੀਚ ਬੰਬ ਦੱਸਿਆ ਹੈ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ, ਕਰੀਨਾ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਗਈ ਹੈ।

ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਸੈਫ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੈਮੂਰ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਛੋਟਾ ਬੇਟਾ ਜਹਾਂਗੀਰ ਵੀ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਹਨ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਕਰੀਨਾ ਆਪਣੀ ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਤੋਂ ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ, ਉਸਦੇ ਛੋਟੇ ਬੇਟੇ ਜੇਹ ਬਾਰੇ ਵੀ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ। ਉਦਾਹਰਣ ਦੇ ਲਈ, ਜੇਹ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਮ ਜਹਾਂਗੀਰ ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਦੁਆਰਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਝਲਕ ਵੀ ਇਸ ਪੁਸਤਕ ਵਿੱਚ ਛਪੀ ਤਸਵੀਰ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੀ।ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਮਾਲਦੀਵ ਤੋਂ ਦੋ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸੈਫ, ਤੈਮੂਰ ਅਤੇ ਜੇਹ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਹਨ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਜੇਹ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਦੀ ਝਲਕ ਸਾਫ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

kareena kapoor at maldives

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੂਜੇ ਵਿੱਚ ਕਰੀਨਾ ਸੈਫ ਦੇ ਨਾਲ ਸਵੀਮਿੰਗ ਪੂਲ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਰੀਨਾ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਬੇਬੋ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਚੱਡਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਅਦਵੈਤ ਚੰਦਨ ਨੇ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮ ਫੌਰੈਸਟ ਗੰਪ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਰੀਮੇਕ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਬਣਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। 10 ਅਗਸਤ ਨੂੰ, ਉਸਨੇ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਣ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਰੀਨਾ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦਾ ਸਹਿ-ਨਿਰਮਾਣ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵੀ ਨਿਭਾਏਗੀ। ਹੰਸਲ ਮਹਿਤਾ ਇਸ ਰੋਮਾਂਚਕ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਵੇਂ ਡੈਬਿਊ ਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਜਾਰੀ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਵਿੱਚ ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਕਿਹਾ- “ਏਕਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਿਰਮਾਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਹੰਸਲ ਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਖਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਂ ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਕਿਵੇਂ ਮੌਤ ਨੂੰ ਨੇੜਿਓਂ ਦੇਖਕੇ ਮੁੜਿਆ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ, ਆਰ-ਪਾਰ ਹੋਇਆ ਸੀ ਸਰੀਆ, ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਦਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸ਼ੁਕਰਾਨਾ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *