ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਆਈ ‘ਯੰਗ ਡੇਜ਼’ ਦੀ ਯਾਦ, ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਕਿਹਾ – ‘ਜਵਾਨੀ ਦੀ ਇੱਕ ਝਲਕ, ਪਲਕ ਝਪਕਦਿਆਂ ਹੀ …’

Amitabh bachchan share tweet: ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਆਪਣੇ 52 ਸਾਲ ਦੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਕਰੀਅਰ ‘ਚ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਯਾਦਗਾਰੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਮਨ ਮੋਹ ਲਿਆ ਹੈ। ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੰਗਲੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਘੰਟਿਆਂ ਬੱਧੀ ਮੇਗਾਸਟਾਰ ਦੀ ਇੱਕ ਝਲਕ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

Amitabh bachchan share tweet

ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਹੈ। ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜਵਾਨੀ ਦੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕਦੇ।

ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਬਲੈਕ ਐਂਡ ਵਾਈਟ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਜਵਾਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ-‘ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਝਲਕ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਝਪਕਦੇ ਹੀ ਲੰਘ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਕੁਝ ਯਾਦਾਂ ਪੈਨਲ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਬਸ ਬਾਕੀ ਹਨ।’ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਸ਼ਵੇਤਾ ਬੱਚਨ ਨੰਦਾ ਨੇ ਵੀ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਫੋਟੋ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਲਵ ਯੂ।’ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਦਿਲ ਦੀ ਇਮੋਜੀ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਦਿਲ ਦੀ ਧੜਕਣ!” ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਫਰਹਾਨ ਅਖਤਰ ਨੇ ਇੱਕ ਸਟਾਰ ਇਮੋਜੀ ਦੇ ਨਾਲ “ਸੁਪਰ” ਲਿਖਿਆ। ਅਦਾਕਾਰ ਰੋਹਿਤ ਰਾਏ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਓਐਮਜੀ।”

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *