ਤਸਵੀਰਾਂ: ‘ਦੇਸੀ ਕਵੀਨ’ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਨਵਾਂ ਅਵਤਾਰ, ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Sapna Choudhary new look: ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 11’ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ‘ਦੇਸੀ ਕੁਈਨ’ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਇਸ ਸਾਲ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ 15 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਰਵਾਇਤੀ ਦਿੱਖ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਧਮਾਕਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Sapna Choudhary new look

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਰਵਾਇਤੀ ਲੁੱਕ ‘ਚ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਨੇ ਇਸ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਸਾੜੀ ਵਿੱਚ ਨੀਲੇ ਉੱਚੇ ਗਰਦਨ ਦਾ ਬਲਾਉਜ਼ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਉਸਨੇ ਮੇਕਅਪ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਲੁੱਕ ਹੋ ਜਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ,’ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਚਾਲ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨੀ ਹੈ, ਪਰ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਸਭ ਕੁਝ ਸਮਝਦੀ ਹਾਂ। ‘ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸੁਰਖੀ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਪਨਾ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਪਨਾ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *