ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਆਈ ਤੇਜ਼ੀ, 366 ਅੰਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰ ਹੋਇਆ ਸੈਂਸੈਕਸ

ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦਿਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਬੀਐਸਈ ਦਾ 30 ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਵਾਲਾ ਮੁੱਖ ਸੂਚਕ ਸੂਚਕ ਅੰਕ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 366 ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਛਲਾਂਗ ਨਾਲ 55695.84 ‘ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਨੈਸ਼ਨਲ ਸਟਾਕ ਐਕਸਚੇਂਜ ਦਾ ਨਿਫਟੀ ਵੀ 16,592.25 ਦੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ। ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਸੈਂਸੈਕਸ 411 ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਵਾਧੇ ਨਾਲ 55,741 ਦੇ ਪੱਧਰ’ ਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਨਿਫਟੀ 116 ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਵਾਧੇ ਨਾਲ 16,5666 ਦੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸੀ। ਸੈਂਸੈਕਸ 107.97 ਅੰਕ ਜਾਂ 0.19 ਫੀਸਦੀ ਹੇਠਾਂ ਸੀ।

stock market started

ਟਾਟਾ ਸਟੀਲ, ਜੇਐਸਡਬਲਯੂ ਸਟੀਲ, ਹਿੰਡਾਲਕੋ, ਟਾਟਾ ਮੋਟਰਜ਼ ਅਤੇ ਐਚਸੀਐਲ ਟੈਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਫਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਲਾਭਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਟਾਟਾ ਖਪਤਕਾਰ, ਹਿੰਦੁਸਤਾਨ ਯੂਨੀਲੀਵਰ, ਅਡਾਨੀ ਪੋਰਟਸ, ਬਜਾਜ ਆਟੋ ਅਤੇ ਹੀਰੋ ਮੋਟਰਜ਼ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਘਾਟੇ ਵਿੱਚ ਸਨ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਮੰਜੇ ਤੇ ਪਏ ਬੱਚੇ ਲਈ ਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਬੇਨਤੀ, ਤੁਸੀਂ ਬਚਾ ਸਕਦੇ ਓ ਮੇਰੇ ਅਰਮਾਨ ਨੂੰ.. | Malerkotla

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *