ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ ਲਈ ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ Approach, 2022 ਚ ਹੋਵੇਗੀ ਰਿਲੀਜ਼

himesh reshammiya ranu mondal: ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਵਜੋਂ ਉੱਭਰਿਆ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਿਤਾਰਾ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ, ਜਿਸਨੇ ਰੇਲਵੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਗਾਣਾ ਗਾਇਆ ਸੀ, ਉਸਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ, ਜਿਸਨੇ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਸਟਾਰ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ।

himesh reshammiya ranu mondal

ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਨੂੰ ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਦਾ ਗੀਤ ‘ਏਕ ਪਿਆਰ ਕਾ ਨਗਮਾ ਹੈ’ ਗਾਉਂਦੇ ਸੁਣਿਆ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਮੌਕਾ ਦਿੱਤਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਦੇ ਇੱਕ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਫਿਰ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਏ। ਹੁਣ ਉਸ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ (ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਬਾਇਓਪਿਕ) ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ।

ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦੇ ਸੁਰੀਲੇ ਗੀਤਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਉਸ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਫਿਲਮੀ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਲਿਜਾਣ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਾਂ ‘ਮਿਸ ਰਾਨੂ ਮਾਰੀਆ’ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਹਰਸ਼ਿਕੇਸ਼ ਮੰਡਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਬੰਗਾਲੀ ਅਤੇ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਇਸ਼ਿਕਾ ਡੇ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ਼ਿਕਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੋਲਕਾਤਾ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ਾਇਦ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ ਲਈ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸੁਦੀਪਤਾ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣੇਗੀ, ਪਰ ਲੌਕਡਾਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸ਼ੈਡਿਲ ਡੇਟ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਈਆਂ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ਼ਿਕਾ ਨੂੰ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਇਸ਼ਿਕਾ ਫਿਲਮ ‘ਲਾਲ ਕਪਤਾਨ’ ਅਤੇ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਸੈਕਰਡ ਗੇਮਸ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

ਇਸ਼ਿਕਾ ਦੇ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਵਾਬ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਫਿਲਮ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ, ਪਰ ਪਹਿਲਾਂ ਮੈਨੂੰ ਫਿਲਮ ਲਈ 2 ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ 10 ਕਿਲੋ ਭਾਰ ਘੱਟ ਕਰਨਾ ਪਿਆ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *