ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਹੰਗਾਮਾ, ਡਾਇਮੰਡ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਨਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਟੁੱਟਿਆ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਲੜਕੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵਾਲ ਖਿੱਚ ਕੀਤੀ ਮਾਰਕੁਟਾਈ

ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਰਾਮਾ ਮੰਡੀ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਮੰਗਣੀ ਦੌਰਾਨ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਹੀਰੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਲੜਕੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਝਗੜਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਝਗੜਾ ਵਧ ਗਿਆ ਤਾਂ ਲੜਕੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ। ਉਸ ਦੇ ਵਾਲ ਪੁੱਟੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉੱਥੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਹੁਣ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪੱਖ ਦਾ ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਹੋਟਲ ਦੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ।

ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੈਅ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਮੰਗ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਰਿੰਗ ਸਮਾਰੋਹ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਰਿੰਗ ਬਦਲੀ ਗਈ ਤਾਂ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਹੀਰੇ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਮੁੰਦਰੀ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਦੇਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਦੂਜੀ ਉਸਦੇ ਐਸਡੀਓ ਭਰਾ ਨੂੰ। ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਭਰਜਾਈ ਲਈ ਸੋਨੇ ਦੇ ਕੰਗਣ ਅਤੇ ਸੱਸ ਲਈ ਕੰਨਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਮੰਗਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਲੜਕੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਮੰਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਵਾਂ ਧਿਰਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਝੜਪ ਹੋ ਗਈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਅਗਸਤ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ 1188.70 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਜੀ.ਐਸ.ਟੀ. ਮਾਲੀਆ ਇਕੱਤਰ ਹੋਇਆ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਚੋਲੇ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ। ਸਮਝੌਤੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਵਿਚੋਲੇ ਨੇ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਦਬਾਅ ਪਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਭੇਤ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਕਿ ਇਹ ਲੜਕੇ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਪਹਿਲੇ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਸਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਵੀ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਅਜੇ ਕੁਆਰੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਝਗੜਾ ਫਿਰ ਵਧ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੜਕਿਆਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਵਾਲਾਂ ਤੋਂ ਫੜ ਕੇ ਕੁੱਟਿਆ। ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਤਾਂ ਦੋਸ਼ੀ ਉਥੋਂ ਭੱਜ ਗਏ।

सगाई टूटने के बाद विलाप करती लड़की की महिला परिजन। - Dainik Bhaskar

ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਲੜਕੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ ਕਿ ਹੀਰੇ ਦੀਆਂ ਮੁੰਦਰੀਆਂ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਈ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਟੀਚਰਚ ਡੇ ‘ਤੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ 4 ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸਨਮਾਨਿਤ, ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਹੀ ਲਈ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਸਮਾਜ ਲਈ ਵੀ ਬਣੇ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਸਰੋਤ

The post ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਹੰਗਾਮਾ, ਡਾਇਮੰਡ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਨਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਟੁੱਟਿਆ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਲੜਕੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵਾਲ ਖਿੱਚ ਕੀਤੀ ਮਾਰਕੁਟਾਈ appeared first on Daily Post Punjabi.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *