Ganpati Chaturthi 2021 : ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਬਿਨਾ ਹੀ ਗਣਪਤੀ ਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ , ਧੂਮਧਾਮ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਸਵਾਗਤ

shilpa shetty celebrates festival : ਸੁਪਰ ਡਾਂਸਰ 4 ਦੀ ਜੱਜ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਹਰ ਸਾਲ ਗਣੇਸ਼ ਚਤੁਰਥੀ ਧੂਮਧਾਮ ਨਾਲ ਮਨਾਉਂਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਬਹੁਤ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਗਣੇਸ਼ ਚਤੁਰਥੀ ਦੇ ਮੌਕੇ’ ਤੇ ਹਰ ਸਾਲ ‘ਗਣਪਤੀ ਬੱਪਾ’ ਘਰ ਲਿਆਉਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਇਸ ਸਾਲ ਵੀ ਬੱਪਾ ਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਹੈ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਵਾਰ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਭੈਣ ਸ਼ਮਿਤਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਅਸ਼ਲੀਲਤਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਭੈਣ ਸ਼ਮਿਤਾ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਓਟੀਟੀ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਗਣੇਸ਼ ਚਤੁਰਥੀ 10 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੈ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਘਰ ‘ਚ ਤਿਆਰੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਹ ਲਾਲਬਾਗ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਤੋਂ ਬੱਪਾ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਲਿਜਾਂਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਵੱਲੋਂ ਗਣਪਤੀ ਬੱਪਾ ਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਸਾਰੀ ਗੜਬੜ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਚਿਹਰੇ’ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਬੱਪਾ ਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਸ਼ਿਲਪਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ।

shilpa shetty celebrates festival

ਸ਼ਿਲਪਾ ਜਦੋਂ ਬੱਪਾ ਨੂੰ ਲੈਣ ਆਈ ਤਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਅਤੇ ਪਾਪਾਰਾਜ਼ੀ ਦੀ ਭੀੜ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਲੰਮੇ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਕੈਮਰੇ ਵੱਲ ਵੇਖਿਆ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਕੁਝ ਕਹੇ ਮੁਸਕਰਾਇਆ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਪੋਜ਼ ਦਿੱਤੇ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ‘ਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਫਿਲਮਾਂ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ। ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਕਾਰਨ ਸਲਾਖਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਹਨ। ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ‘ਤੇ ਕਈ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਹਨ। ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਤੋਂ ਵੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਭੀਖ ਮੰਗ ਰਹੀ ਬੱਚੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਣੋ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਅਸਲੀਅਤ | Mother Help

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *