ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ, ਜਾਣੋ ਅੱਜ ਦੇ ਰੇਟ

ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀਆਂ ਅਸਮਾਨ ਛੂਹ ਰਹੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਫੈਸਲਾ ਭਲਕੇ 17 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਲਖਨਊ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਜੀਐਸਟੀ ਕੌਂਸਲ ਦੀ ਬੈਠਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਚੱਲੇਗਾ, ਪਰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

No change in petrol

ਦੋਵਾਂ ਬਾਲਣਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ. ਦਰਅਸਲ, ਸਰਕਾਰ ਪੈਟਰੋਲ, ਡੀਜ਼ਲ ਨੂੰ ਜੀਐਸਟੀ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਕੀਮਤ 75 ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀ ਕੀਮਤ 68 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲੀਟਰ ਤੱਕ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਪੈਟਰੋਲ 101.19 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲੀਟਰ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ 88.62 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲੀਟਰ ‘ਤੇ ਸੀ। ਆਖਰੀ ਤਬਦੀਲੀ 5 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਈ, ਜਦੋਂ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ 15 ਪੈਸੇ ਸਸਤਾ ਹੋ ਗਿਆ। ਅਜੇ ਵੀ ਕਈ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਟਰੋਲ 100 ਤੋਂ ਪਾਰ ਹੈ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : 80 ਸਾਲ ਦੀ ਬੇਬੇ ਨੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਪਾਲੇ ਬੱਚੇ,ਹੁਣ ਉਹੀ ਬੱਚਿਆ ਨੇ ਕੁੱਟ ਘਰੋ ਕੱਢੀ ਮਾਂ,ਸੁਣੋ ਬੇਬੇ ਦੀ ਦਰਦ ਭਰੀ ਦਾਸਤਾਨ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *