ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਦੀ ਸੜਕ ਵਿਚਕਾਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕੁੱਟਮਾਰ, ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਚੁੱਕ ਕੇ ਲੈ ਗਏ ਲੜਕੀ ਦੇ ਘਰ ਵਾਲੇ

jalanhar lovers fight onroad: ਜਲੰਧਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਮਾਰਕਿਟ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਗੈਸਟ ਹਾਉਸ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮੀ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ। ਇਥੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋ ਕਿ ਕਮਰਾ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਲੈਣ ਆਏ ਸਨ, ਨੂੰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸੜਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ। ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਦੰਗ ਰਹਿ ਗਏ।

jalanhar lovers fight onroad

ਕੁਝ ਦੇਰ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਆਇਆ। ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ ਰਹੀ। ਗੰਭੀਰ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਘਟਨਾ ਥਾਣਾ ਡਵੀਜ਼ਨ 3 ਤੋਂ ਸਿਰਫ 200 ਮੀਟਰ ਦੀ ਦੂਰੀ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਮਾਰਕੀਟ ਚੌਕ ਵਿਖੇ ਵਾਪਰੀ ਹੈ। ਤਕਰੀਬਨ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਲੜਾਈ ਅਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਜਾਰੀ ਰਿਹਾ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚ ਸਕੀ।

ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜਾ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਮਾਰਕੀਟ ਚੌਕ ਵਿੱਚ ਸਿਟੀ ਇਨ ਗੈਸਟ ਹਾਉਸ ਦੇ ਇੱਕ ਕਮਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਇਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਕਮਰਾ ਬੁੱਕ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਸਵਿਫਟ ਡਿਜ਼ਾਇਰ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਆਏ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਕੁੱਟਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਹ ਲੜਕੇ ਅਤੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬਿਠਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਗਏ। ਦੋਵੇਂ ਲੜਕੇ ਅਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਕੌਣ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਕਿੱਥੇ ਰਹਿ ਰਹੇ ਸਨ ਇਸ ਬਾਰੇ ਅਜੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਵੀ, ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਬੱਸ ਅੱਡੇ ਦੇ ਕੋਲ ਸਥਿਤ ਇੱਕ ਗੈਸਟ ਹਾਉਸ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਪਤੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਇਤਰਾਜ਼ਯੋਗ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਫੜਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਮੌਕੇ ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਪਰ ਉੱਥੇ ਸੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ। ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *