Hoshiarpur police find kidnapped youth for Rs 2 crore ransom

ਸੋਮਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਵਿੱਚ ਅਗਵਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਏਜੰਟ ਦੇ 21 ਸਾਲਾ ਪੁੱਤਰ ਰਾਜਨ ਨੂੰ ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਕਾਬਲੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਛੁਡਵਾ ਲਿਆ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਕਰੀਬ 4 ਵਜੇ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਨੇ ਅਗਵਾ ਹੋਏ ਨੌਜਵਾਨ ਰਾਜਨ ਨੂੰ ਮਾਊਂਟ ਐਵੇਨਿਊ ‘ਤੇ ਉਸਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਛੱਡ ਗਈ।

Hoshiarpur police find kidnapped

ਸੂਤਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਟਾਂਡਾ ਤੋਂ ਬਟਾਲਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਗੰਨੇ ਦੇ ਖੇਤਾਂ ‘ਚ ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਵਿਚਕਾਰ ਮੁਕਾਬਲਾ ਹੋਇਆ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੋਸ਼ੀ ਪੁਲਿਸ ਦੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਕਾਰਨ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਿਆ, ਜਿਸਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਸਐਸਪੀ ਅਨਮੀਤ ਕੋਂਡਲ ਨੇ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਸਫਲ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਐਸਐਸਪੀ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਕਰਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣਗੇ।

ਅਣਪਛਾਤੇ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਫਲਾਂ ਦੇ ਆੜ੍ਹਤੀ ਜਸਪਾਲ ਦੇ 21 ਸਾਲਾ ਪੁੱਤਰ ਰਾਜਨ ਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਕਰੀਬ 4.45 ਵਜੇ ਫਗਵਾੜਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਮੁੱਖ ਸਬਜ਼ੀ ਮੰਡੀ ਤੋਂ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ। ਰਾਜਨ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਮੈਸਰਜ਼ ਜਸਪਾਲ ਐਂਡ ਰਾਜਨ, ਦੁਕਾਨ ਨੰ. 94 ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਪਾਰਕ ਕੀਤਾ, ਅਗਵਾਕਾਰ ਜੋ ਆਪਣੀ ਦੂਜੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਆ ਰਹੇ ਸਨ, ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਰਾਜਨ ਦੀ ਕਾਰ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਖੜੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।

Hoshiarpur police find kidnapped
Hoshiarpur police find kidnapped

ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਖਿੱਚ ਲਿਆ ਅਤੇ ਭੱਜ ਗਏ। ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਰਾਜਨ ਦੀ ਕਾਰ ਲੈ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ। ਕਰੀਬ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਰਾਜਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਮੰਡੀ ਦੇ ਸ਼ੈੱਡ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਤੋਂ ਉਸ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰਾਜਨ ਦੇ ਅਗਵਾ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਸੀ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : CM ਹੁਕਮਾਂ ਦਾ ਅਮਲ- ਪਠਾਨਕੋਟ ‘ਚ ਸਰਕਾਰੀ ਦਫਤਰਾਂ ‘ਚ ਅਚਾਨਕ ਚੈਕਿੰਗ, 30 ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਤੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮਿਲੇ ਗੈਰ-ਹਾਜ਼ਰ

ਜਦੋਂ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਉਥੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਸੀ, ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਰਾਜਨ ਦੇ ਅਗਵਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਮਿਲੀ। ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ। ਅਗਵਾ ਦੇ ਕਰੀਬ ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਰਾਜਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਜੈਪਾਲ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨੰਬਰ ਤੋਂ ਵ੍ਹਾਟਸਐਪ ‘ਤੇ ਕਾਲ ਆਈ ਅਤੇ ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਨੇ 2 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਵੱਡੀ ਫਿਰੌਤੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਐਸਐਸਪੀ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਅਮਨੀਤ ਕੋਂਡਲ ਅਤੇ ਹੋਰ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *