ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪੋਸਟ, ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ -‘ ਹੁਣ ਬਜੇਗੀ ਸ਼ਹਿਨਾਈ ‘

alia bhatt ranbir kapoor: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅੱਜ ਆਪਣਾ 39 ਵਾਂ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਖਾਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ, ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਦੋਸਤ ਉਸ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਨੂੰ ਖਾਸ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਥਿਤ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੇ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਲਾਈਫ ਲਾਈਨ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੁਲਾਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਆਲੀਆ ਰਣਬੀਰ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।

alia bhatt ranbir kapoor

ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੁਆਰਾ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਸਵੀਰ ਕਾਫੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਹੈ। ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਆਲੀਆ ਰਣਬੀਰ ਦੀਆਂ ਬਾਹਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬਾਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੜ੍ਹਦੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਵੇਖ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਸਮੁੰਦਰ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਬੈਠੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਚੜ੍ਹਨ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਚਿੱਤਰ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਹੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਤਸਵੀਰ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਪੋਸਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਲੀਆ ਨੇ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਕੈਪਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਜਨਮਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ।’ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦਿਲ ਦੀ ਇਮੋਜੀ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ,’ ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ਹਨਾਈ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਜੇਗੀ।’ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ, ਰਣਬੀਰ ਦੀ ਭੈਣ ਰਿਧੀਮਾ ਕਪੂਰ ਸਾਹਨੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਰਿਧਿਮਾ ਦੀ ਬੇਟੀ ਅਤੇ ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਂ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *