ਈਦ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ‘Ek Villain Returns’ , ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ- ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਆਉਣਗੇ ਨਜ਼ਰ

EkVillain Returns Release Date: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮ ‘Ek Villain Returns’ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਸਿਨੇਮਾਘਰ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਰ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਡੇਟ ਤੈਅ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਹੁਣ ਫਿਲਮ’ ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਰਿਟਰਨਸ ‘ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਡੇਟ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ।

EkVillain Returns Release Date

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ, ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ 8 ਜੁਲਾਈ 2022 ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਰਿਟਰਨਸ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਵੇਂ ਡਿਜੀਟਲ ਪੋਸਟਰ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਪੋਸਟਰ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਡੇਟ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਐਕਸ਼ਨ ਸੀਨਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ, ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਰਿਲੀਜ਼ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।

ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਦੌਰਾਨ ਨਿਰਮਾਤਾ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਰਿਟਰਨਜ਼ ਐਕਸ਼ਨ, ਸਸਪੈਂਸ ਅਤੇ ਡਬਲ ਡਰਾਮੇ ਨਾਲ ਵਾਪਸ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਬਾਲਾਜੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਫ੍ਰੈਂਚਾਇਜ਼ੀ ਫਿਲਮ ਹੈ। ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਈਦ ਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ।ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ, ਨਿਰਮਾਤਾ ਭੂਸ਼ਣ ਕੁਮਾਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, “ਅਸੀਂ ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਰਿਟਰਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਈਦ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਹੱਕਦਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਨਿਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ, ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ, ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਅਤੇ ਤਾਰਾ ਸੁਤਾਰਿਆ ਵਰਗੇ ਕਈ ਸਿਤਾਰੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਏਕ ਵਿਲੇਨ ਰਿਟਰਨਸ ਨੂੰ ਸਾਲ 2022 ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਐਕਸ਼ਨ-ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *