ਦਿਨ-ਦਿਹਾੜੇ ਘਰ ‘ਚ ਵੜ ਕੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਤੇ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਨੂੰ ਲੁੱਟਿਆ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰੀਨ ਐਵੇਨਿਊ ਟੰਡਨ ਹਾਊਸ ਵਿੱਚ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਦਿਨ-ਦਿਹਾੜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦੇ ਤਿੰਨ ਮੋਬਾਈਲ ਅਤੇ ਦੋ ਸੋਨੇ ਦੀਆਂ ਮੁੰਦਰੀਆਂ ਲੁੱਟ ਲਈਆਂ।

An elderly woman

ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਾਤਰਾਂ ਨਾਲ ਡਰਾਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਲੁੱਟਿਆ। ਘਟਨਾ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੋਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਨ। ਥਾਣਾ ਸਿਵਲ ਲਾਈਨ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਏਸੀਪੀ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘਟਨਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਦੀ ਹੈ।

ਬਜ਼ੁਰਗ ਦਾ ਬੇਟਾ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਲਈ ਇੱਕ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੁਪਹਿਰ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਦਸਤਾਰਧਾਰੀ ਸਮੇਤ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ ਕੰਧ ਟੱਪ ਕੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ। ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਵਿੱਚ, ਦੋਵੇਂ ਨੌਜਵਾਨ ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਅਤੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਤੋਂ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਡਰ ਦੇ ਮਾਰੇ ਚੀਕਦੀ ਹੋਏ ਕਮਰੇ ਅੰਦਰ ਚਲੀ ਗਈ। ਦਸਤਾਰਧਾਰੀ ਨੌਜਵਾਨ ਵੀ ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਭੱਜਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਮੋਬਾਈਲ ਖੋਹ ਲਿਆ। ਇਕ ਹੋਰ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੀ ਅਤੇ ਕੀਮਤੀ ਸਾਮਾਨ ਦੇਖਿਆ। ਉਸ ਨੇ ਘਰੋਂ ਤਿੰਨ ਮੋਬਾਈਲ ਚੁੱਕ ਲਏ।

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :

This image has an empty alt attribute; its file name is VdVqDlbrlo4-HD-4-1024x576.jpg

ਦਸਤਾਰਧਾਰੀ ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਨੂੰ ਲੁੱਟਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਨਾ ਮਿਲਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਮੰਜੇ ’ਤੇ ਪਈ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਨਾਲ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ ਕੀਤੀ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਚੀਕਾਂ ਮਾਰਦੀ ਰਹੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਉਸਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਸੁਣੀ। ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦੇ ਗਲੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਲਾਹਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾਈ ਸੋਨੇ ਦੀਆਂ ਦੋਵੇਂ ਮੁੰਦਰੀਆਂ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੀ ਨਮਕ ਮੰਡੀ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਚ ਹੋਏ ਧਮਾਕੇ ਦੀ ਗੁੱਥੀ ਸੁਲਝੀ

ਮੁਲਜ਼ਮ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣੂ ਸਨ ਕਿ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਕੇਅਰ ਟੇਕਰ ਹੈ। ਉਸਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਅਤੇ ਢੰਗ ਤੋਂ ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸੀ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਦਾ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ ਪੁਲਿਸ ਨੇੜਲੇ ਲਗਾਏ ਗਏ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *