ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਲਈ ਬਣੇ Air Hostess, ਫਲਾਈਟ ‘ਚ ਭਾਸ਼ਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਆਏ ਨਜ਼ਰ

Aditya Narayan Air Hostess: ਹਰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਮਾਨ ਐਂਟਰੀਆਂ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਦੇ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਜ਼ੀ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋਅ’ ਵਿੱਚ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਉਰਮਿਲਾ ਮਾਤੋਂਡਕਰ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ।

Aditya Narayan Air Hostess

ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਕੁਝ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਦੇਖੇ ਗਏ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ, ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਇੱਕ ਏਅਰ ਹੋਸਟੈਸ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਕਾਮੇਡੀਅਨਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਮੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਏਅਰ ਹੋਸਟੈਸ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਦਿੱਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਏਅਰ ਹੋਸਟੈਸ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੋਲਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਦਿੱਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ‘ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਰਸੀ ਦੀ ਬੈਲਟ ਬੰਨ੍ਹੋ।’ ਉਸੇ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਸਿਧਾਰਥ ਸਾਗਰ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਤੁਸੀਂ ਦੱਸੋਗੇ ਕਿ ਡੱਬਾ ਕਿਸ ਨਾਲ ਬੋਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।’ ਫਿਰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਸਿਧਾਰਥ ਸਾਗਰ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, ‘ਮੈਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਏਅਰਪੋਰਟ’ ਤੇ ਆਉਣ ਦਿਉ।

ਸਿਧਾਰਥ ਸਾਗਰ, ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, ‘ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਭ ਕਿਵੇਂ ਕਰੋਗੇ? ਅਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਇਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਹਿਨਦੇ। ‘ ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਸਿਧਾਰਥ ਸਾਗਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੁਰਸੀ ਦੀ ਪੱਟੀ ਵੀ ਬੰਨ੍ਹ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ, ਮਿਥੁਨ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਅਤੇ ਏਅਰ ਹੋਸਟੈਸ ਦੀ ਇਹ ਉਡਾਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਮੇਡੀ ਦੇ ਸਫ਼ਰ ਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *