Karan Kundra Birthday : ਪਹਿਲੇ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਆਪਣੀ ਸਹਿ-ਕਲਾਕਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ ਸਨ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ , ਪੜੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

karan kundra birthday special : ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਦੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਸ਼ੌਕ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵਾਰ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਵੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਰਨ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੇ ਸੁਚੇਤ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ, ਅਭਿਨੇਤਾ ਬਾਕੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਮੁਕਾਬਲਾ ਦੇਣਗੇ. ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦਾ ਜਨਮ 11 ਅਕਤੂਬਰ 1986 ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਇਸ ਸਾਲ ਅਦਾਕਾਰ ਆਪਣਾ 37 ਵਾਂ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾਉਣਗੇ। ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ। ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦਾ ਜਨਮ 11 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਜਲੰਧਰ, ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਵਪਾਰੀ ਹਨ। ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰੀ ਜਾਂ ਮਾਡਲਿੰਗ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸੀ ਅਤੇ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਮੁੰਬਈ ਪਹੁੰਚ ਗਏ। ਕਰਨ ਨੇ ਸਾਲ 2008 ‘ਚ’ ਕਿਤਨੀ ਮੁਹੱਬਤ ਹੈ ‘ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਵਿੱਚ ਕਰਨ ਨੇ ਅਰਜੁਨ ਪੁੰਜ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ ਸੀ।ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਇਸ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਵਿੱਚ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਕਾਮਰਾ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਸੀ।

karan kundra birthday special

ਆਰੋਹੀ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ‘ਚ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਨੂੰ ਵੀ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਕਰਨ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋ ਗਏ। ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਕਾਮਰਾ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮਸ਼ਹੂਰ ਮਾਡਲ ਅਤੇ ਵੀਜੇ ਅਨੁਸ਼ਾ ਦਾਂਡੇਕਰ ਨੇ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ਕਰਨ ਅਤੇ ਅਨੁਸ਼ਾ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਿਆ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖੁੱਲਾ ਰੱਖਿਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਤਰੇੜ ਆ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋ ਗਏ ਸਨ। ਕਰਨ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨੁਸ਼ਾ ਨੇ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ‘ਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਰਨ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਕੁਆਰੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹਨ।

karan kundra birthday special
karan kundra birthday special

ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਵਰਕਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਏ ਹਨ ਬਲਕਿ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ। ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਨੂੰ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਉਸਦਾ ਸੁਹਜ ਉਸਦੀ ਮਹਿਲਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਚਲਦਾ ਹੈ। ‘ਕਿਤਨੀ ਮੁਹੱਬਤ ਹੈ’ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ‘ਬੇਤਾਬ ਦਿਲ ਕੀ ਤਮੰਨਾ ਹੈ’, ‘ਯੇ ਕਹਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ’, ‘ਦਿਲ ਹੀ ਤੋ ਹੈ’, ‘ਯੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਿਆ ਕਹਿਲਾਤਾ ਹੈ’ ਵਰਗੇ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਸਨੇ ‘ਲਵ ਸਕੂਲ’ ਅਤੇ ‘ਰੋਡੀਜ਼’ ਵਰਗੇ ਕਈ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅਜ਼ ਨੂੰ ਵੀ ਜੱਜ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਏ ਹਨ। ਕਰਨ ‘1921’, ‘ਮੁਬਾਰਕਾਂ’, ‘ਹੌਰਰ ਸਟੋਰੀ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : CM ਚੰਨੀ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਚੜ੍ਹਿਆ ਗੋਡੇ-ਗੋਡੇ ਚਾਅ, ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾ ਨੂੰ ਜੱਫੀਆਂ ਪਾ-ਪਾ ਦਿੱਤੀਆਂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *