ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਦੇ ਘਰ ਕੀਤੀ ਛਾਪੇਮਾਰੀ, ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਸੰਮਨ

NCB raid Ananya panday: ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਦੇ ਘਰ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ, ਮੁੰਬਈ ਸਥਿਤ ਘਰ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਅਜੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ, ਪਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਐਨਸੀਬੀ ਦਾ ਇਹ ਰੈੱ Raid ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਡਰੱਗ ਮਾਮਲੇ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

NCB raid Ananya panday

ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਅਨੰਨਿਆ ਨੂੰ ਸੰਮਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ 2 ਵਜੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਹੈ। ਅਨੰਨਿਆ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਦੋਸਤ ਰਹੀ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ, ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਦੇ ਨਾਲ, ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਭੈਣ ਸੁਹਾਨਾ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਡਰੱਗਸ ਚੈਟ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। 

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਉੱਭਰਦੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ਿਆਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਹੁੰਦੀ ਸੀ। ਇਸ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਅਦਾਲਤ ਤੋਂ ਆਰੀਅਨ ਸਮੇਤ ਬਾਕੀ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਦੇ ਰਿਮਾਂਡ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਵਾਲ ਉੱਠ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਉਭਰਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਹੈ। ‘ਮੰਨਤ’ ਨਾਰਕੋਟਿਕਸ ਕੰਟਰੋਲ ਬਿਉਰੋ (NCB) ਦੀ ਟੀਮ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ। ਵੀਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ 15 ਤੋਂ 20 ਮਿੰਟ ਤਕ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *