‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15’ ‘ਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਈਲਡ ਕਾਰਡ ਐਂਟਰੀ, ਐਲੀਮੀਨੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੇਕਰਸ ਨੇ ਲਿਆ ਇਹ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ

BB15 wild card entry: ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਦੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਹਫਤੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਤੀਜਾ ਵੀਕੈਂਡ ਕਾ ਵਾਰ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਹੋਸਟ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਕਲਾਸ ਲੈਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ।

BB15 wild card entry

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਐਲੀਮੀਨੇਸ਼ਨ ਨਾਂ ਦਾ ਬੰਬ ਵੀ ਫਟਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ, ਉਮਰ ਰਿਆਜ਼, ਸ਼ਮਿਤਾ ਸ਼ੈੱਟੀ, ਸਿੰਬਾ ਨਾਗਪਾਲ, ਮੀਸ਼ਾ ਅਈਅਰ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਕੋਟਿਅਨ ਅਤੇ ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਲਈ ਐਲੀਮੀਨੇਟ ਹਨ। । ਹੁਣ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਦੇ ਐਲੀਮੀਨੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸ ਵਾਰ ਕੋਈ ਵੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਕੱਣਗੇ। ਇਹ ਖਬਰ ਸੁਣ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ‘ਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਲਹਿਰ ਹੈ।

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਅੱਜ ਭਾਵ 23 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਵਿੱਚ ਵਾਈਲਡ ਕਾਰਡ ਐਂਟਰੀ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਦਾ ਨਾਮ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਓਟੀਟੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਰਾਕੇਸ਼ ਬਾਪਟ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਨਿਰਮਾਤਾ ਰਾਕੇਸ਼ ਬਾਪਟ ਅਤੇ ਸ਼ਮਿਤਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਛੁਡਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੱਥੋਂ ਜਾਣ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਰਾਕੇਸ਼ ਬਾਪਤ ਸ਼ਮਿਤਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣਗੇ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਘਟ ਵੋਟਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਐਲੀਮੀਨੇਸ਼ਨ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ਤਾਂ ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਨੂੰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਵੋਟ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਦਰਸ਼ਕ ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਅਤੇ ਮਾਈਸ਼ਾ ਅਈਅਰ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਕਾਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਜੋੜੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਫਰਜ਼ੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਈਸ਼ਾਨ ਸਹਿਗਲ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *