ਆਰੀਅਨ ਡਰੱਗਜ਼ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਹੋਇਆ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਖੁਲਾਸਾ

aryan cruise drugs case: ਕਰੂਜ਼ ਡਰੱਗਜ਼ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਵੀ ਮੁਸੀਬਤ ‘ਚ ਆ ਗਈ ਹੈ। NCB ਨੂੰ ਆਰਿਅਨ ਅਤੇ ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਦੀ ਡਰੱਗਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਨਵੀਂ ਚੈਟ ਮਿਲੀ ਹੈ।

aryan cruise drugs case

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਚੈਟ ‘ਚ ਆਰੀਅਨ ਅਤੇ ਅਨੰਨਿਆ ਵਿਚਾਲੇ ਡਰੱਗਜ਼ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ NCB ਦਾ ਵੀ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਰੀਅਨ ਅਤੇ ਅਨਨਿਆ ਵਿਚਕਾਰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਚੈਟ ਦਾ ਇੱਕ ਸਕ੍ਰੀਨਸ਼ੌਟ ਵੀ ਗਰੁੱਪ ਚੈਟ ਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ “ਕੋਕੀਨ” ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੂਜੀ ਚੈਟ ‘ਚ ਆਰੀਅਨ ‘NCB’ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇੱਕ ਵਟਸਐਪ ਚੈਟ ਵਿੱਚ, ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਅਚਿਤ ਕੁਮਾਰ ਨਾਮਕ ਇੱਕ ਪੈਡਲਰ ਤੋਂ ਥੋਕ ਵਿੱਚ ਡਰੱਗਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਅਚਿੱਤ ਤੋਂ 80 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਮੰਗਵਾਏ ਸਨ। ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਨਵੀਆਂ ਚੈਟਾਂ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਚੈਟ ਜੁਲਾਈ 2019 ਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਚੈਟ ‘ਚ ਅਨੰਨਿਆ ਅਤੇ ਆਰੀਅਨ ਨਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਵੇਡ (ਚਰਸ) ਕਿਹਾ। ਇਸ ‘ਤੇ ਅਨੰਨਿਆ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਦੀ ਕਾਫੀ ਮੰਗ ਹੈ।

NCB ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੈਟਸ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਆਰੀਅਨ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਅਨੰਨਿਆ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਆਰੀਅਨ ਜ਼ਮਾਨਤ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਆਰਥਰ ਰੋਡ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਅਨੰਨਿਆ ਨੂੰ ਦੋ ਵਾਰ ਦਫ਼ਤਰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਨਵੀਆਂ ਚੈਟਾਂ NCB ਨੇ ਮੁੰਬਈ ਕਰੂਜ਼ ਡਰੱਗਜ਼ ਬਸਟ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਸਬੂਤ ਵਜੋਂ ਰੱਖੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਚੈਟ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਮੁੜ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਅਰਜ਼ੀ ਦੋ ਵਾਰ ਖਾਰਜ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *