ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਜ਼ਮਾਨਤ, ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 2.30 ਵਜੇ ਹੋਵੇਗੀ ਸੁਣਵਾਈ

Aryan Khan Bail Hearing: ਡਰੱਗਜ਼ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦਾ ਪੇਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਫਸ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਈਕੋਰਟ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਸੁਣਵਾਈ ਵੀਰਵਾਰ ਲਈ ਟਾਲ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਵੀਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ 2.30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਣਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ।

Aryan Khan Bail Hearing

ਸੁਣਵਾਈ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਆਰਥਰ ਰੋਡ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਰਾਤ ਕੱਟਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਮੁੰਬਈ ਕਰੂਜ਼ ਡਰੱਗਜ਼ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਬਾਂਬੇ ਹਾਈ ਕੋਰਟ ‘ਚ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਖਤਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਵਕੀਲ ਅਮਿਤ ਦੇਸਾਈ ਅਤੇ ਮੁਕੁਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਜੱਜ ਸਾਂਬਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਾਰਵਾਈ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਅਰਬਾਜ਼ ਮਰਚੈਂਟ ਦਾ ਕੇਸ ਲੜ ਰਹੇ ਵਕੀਲ ਅਮਿਤ ਦੇਸਾਈ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦਾ ਪੱਖ ਰੱਖਦਿਆਂ ਆਪਣੀ ਦਲੀਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ। ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਵਕੀਲ ਮੁਕੁਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਵੀ ਐਨਸੀਬੀ ਵੱਲੋਂ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ’ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ।

ਵਕੀਲ ਅਮਿਤ ਦੇਸਾਈ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੇ ਪੱਖ ‘ਚ ਦਲੀਲਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੇ ਵਕੀਲ, ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਅਟਾਰਨੀ ਜਨਰਲ ਮੁਕੁਲ ਰੋਹਤਗੀ ਅਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਮਾਨਸ਼ਿੰਦੇ ਵੀ ਪੂਰੀ ਤਿਆਰੀ ਨਾਲ ਅਦਾਲਤ ਪਹੁੰਚੇ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਂਬੇ ਹਾਈ ਕੋਰਟ ‘ਚ ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਸੁਣਵਾਈ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚੱਲੀ। ਹੁਣ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਮਾਨਤ ਟਾਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਰਾਹਤ ਦੀ ਉਮੀਦ ਫਿਰ ਤੋਂ ਬਦਲ ਗਈ ਹੈ।

ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੇ ਲਗਾਤਾਰ ਖਾਰਜ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਹਾਈਕੋਰਟ ਤੋਂ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਾਮਲਾ ਹਾਈਕੋਰਟ ‘ਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਲਈ ਕਾਫੀ ਅਹਿਮ ਸੀ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਖਬਰਾਂ ਸਨ ਕਿ ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਪੇਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਕੋਰਟ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਅਧੂਰੀ ਰਹੀ। ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜੱਜ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਕੀ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਉਂਦੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *