ਸ਼ੂਟਿੰਗ ‘ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਲਈ ਚੁੱਕਿਆ ਇਹ ਵੱਡਾ ਕਦਮ

Aryan Khan Drug Case: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਉਦੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆਈ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਦੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਨਾਰਕੋਟਿਕਸ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇਕ ਕਰ ਕੇ ਵਕੀਲਾਂ ਦੀ ਫੌਜ ਖੜੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। 25 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਹਵਾ ‘ਚ ਸਾਹ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ।

Aryan Khan Drug Case

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ‘ਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਪਠਾਨ, ਟਾਈਗਰ 3 ਅਤੇ Lion ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ‘ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਵੱਡਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਚੁੱਕਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ ਉਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਲੋੜ ਸੀ ਜੋ ਉਸਦੀ ਗੈਰਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰ ਸਕੇ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਂਗ ਹੈ ਅਤੇ ਆਰੀਅਨ ਵੀ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਜ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਮੁਤਾਬਕ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਹਰ ਹਫ਼ਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ NCB ਸਾਹਮਣੇ ਪੇਸ਼ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣਗੇ। ਜ਼ਮਾਨਤ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਆਰਥਰ ਰੋਡ ਜੇਲ੍ਹ ਤੋਂ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਘਰ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਨਾਲ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨਗੇ। ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਪਠਾਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਟਾਈਗਰ 3 ਅਤੇ Lion ਦਾ ਵੀ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *