ਲੋਹੜੀ ਦਾ ਤੋਹਫਾ : 12 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਉਡਾਨ ਭਰੇਗੀ ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਫਲਾਈਟ

Daily flight from Jalandhar to Delhi : ਜਲੰਧਰ : ਨਿੱਜੀ ਏਅਰਲਾਇੰਸ ਸਪਾਈਸਜੇਟ ਲੋਹੜੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਦੋਆਬਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸੱਤੋ ਦਿਨ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਏਅਰ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਦਾ ਤੋਹਫਾ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਗਲੇ ਸਾਲ 12 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਦੀ ਉਡਾਨ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸੱਤ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਉਡਾਣ ਭਰੇਗੀ। ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਦਮਪੁਰ-ਦਿੱਲੀ ਸੈਕਟਰ ਦੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਹਫਤੇ ਵਿਚ ਸਿਰਫ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, 2018 ਤੋਂ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਤੱਕ, ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਿੱਲੀ-ਆਦਮਪੁਰ-ਦਿੱਲੀ ਸੈਕਟਰ ਦੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਚੱਲਦੀਆਂ ਹਨ।

Daily flight from Jalandhar to Delhi

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਫੈਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾਡਾਉਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲਗਭਗ ਅੱਠ ਮਹੀਨਿਆਂ ਲਈ ਫਲਾਈਟ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜਦੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਘੱਟ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ. ਇਸ ਸਮੇਂ ਦਿੱਲੀ ਦੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਸਿਰਫ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਚਲਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਆਦਮਪੁਰ-ਦਿੱਲੀ ਉਡਾਨ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ਜੋ ਕਿ 12 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸੱਤ ਦਿਨ ਚਲਾਈ ਜਾਏਗੀ, ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਆਦਮਪੁਰ-ਮੁੰਬਈ ਸੈਕਟਰ ਦੀ ਉਡਾਨ ਵਿਚ ਹਫਤੇ ਵਿਚ ਚਾਰ ਦਿਨ (ਮੰਗਲਵਾਰ, ਵੀਰਵਾਰ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ) ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਚਲਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

Daily flight from Jalandhar to Delhi
Daily flight from Jalandhar to Delhi

ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਉਡਾਨਾਂ ਪੂਰੇ ਦੁਆਬਾ ਖੇਤਰ ਲਈ ਇਕ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ ਹਨ। ਆਦਮਪੁਰ ਦਾ ਸਿਵਲ ਏਰੋਪੋਰਟ ਦੁਆਬਾ ਦਾ ਇਕਲੌਤਾ ਹਵਾਈ ਅੱਡਾ ਹੈ ਜਿੱਥੋਂ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਸਿੱਧੀ ਉਡਾਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਦੋਆਬਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਉਡਾਣਾਂ ਹੋਣ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਿਚ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *