ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ Video

Mouni Roy viral video: ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਨੇ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਨਾਗਿਨ’ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਵੀ ਦਾਖਲ ਹੋਈ ਸੀ। ਮੌਨੀ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਜਗਤ ਵਿਚ, ਬਲਕਿ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਨਾਮ ਖੱਟਿਆ ਹੈ। ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਵੀਡੀਓ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ, ਉਸ ਨੇ ਇਕ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

Mouni Roy viral video

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਲਈ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰਾ ਵੱਖਰੇ ਹੀ ਪੋਜ਼ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਮਸਤੀ ਵੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਵੱਖ ਵੱਖ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਹਲਕੇ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਹਨ, ਜੋ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੱਦਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿਖ ਰਹੀ ਹੈ. ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫੀਡਬੈਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਲੰਡਨ ਕਨਫਿਡਿਅਨ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਸਟਾਰਰ ਇਹ ਸੀਰੀਜ਼ ਅਪਰਾਧ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਚ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ਗੋਲਡ ਨਾਲ ਫਿਲਮੀ ਜਗਤ ਵਿਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਫਿਲਮ ਮੇਡ ਇਨ ਚਾਈਨਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਰਾਓ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ। ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *