ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸੁਤਾਪਾ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪੋਸਟ, ਲਿਖਿਆ, ‘ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿਵੇਂ 2021 ਦਾ ਸਵਾਗਤ…’

Irrfan Khan Sutapa Sikdar: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸੁਤਪਾ ਸਿਕਦਾਰ ਨੇ ਇਰਫਾਨ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਇਰਫਾਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਲਿਖਿਆ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਲਈ ਇਸ ਸਾਲ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਭੈੜਾ ਦੱਸਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਅਰੰਭ ਵਿੱਚ ਇਰਫਾਨ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸੀ। 54 ਸਾਲਾ ਖਾਨ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਤਕ ਕੈਂਸਰ ਨਾਲ ਲੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਛੱਡ ਗਿਆ ਸੀ। ਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ ਆਫ ਡਰਾਮਾ ਵਿਖੇ ਇਰਫਾਨ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਅਧਿਐਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਸੁਤਾਪਾ ਸਿਕਦਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਲਈ ਇਰਫਾਨ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ।

Irrfan Khan Sutapa Sikdar

ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ, ਸੁਤਪਾ ਸਿਕਦਾਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ: “2020 ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਭੈੜਾ ਸਾਲ ਦੱਸਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਲ ਵੀ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਸੀ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚ ਬੂਟੇ ਲਗਾਉਣ, ਪੰਛੀਆਂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਹੋ। ਇਕੱਠੇ ਸਨ। ਮੈਂ 2020 ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਵੇਂ ਕਹਿ ਸਕਦੀ ਹਾਂ! ਇਰਫਾਨ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਮੈਂ 2021 ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਿਵੇਂ ਕਰਾਂਗੀ !! “

ਲੋਕਰਾਨੋ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ, 2017 ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਇਰਫਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਦਿ ਗਾਣੇ ਦਾ ਸਕਾਰਪੀਅਨਜ਼’ 2021 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦੀ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਇਸ ਖਬਰ ਨੇ ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰ ਦੀ ਮੌਤ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਘਾਟਾ ਪਿਆ ਸੀ। 2018 ਵਿੱਚ, ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਕਿ ਉਹ ਨਿਉਰੋਏਂਡੋਕਰੀਨ ਟਿਉਮਰ ਤੋਂ ਪੀੜ੍ਹਤ ਹੈ। ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਵੀ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਲੰਡਨ ਚਲਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਤਕਰੀਬਨ ਇਕ ਸਾਲ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਪਰਤ ਆਇਆ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *