ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬਚਨ ਪਾਂਡੇ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਇਹ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ

Akshay Kumar Bachchan Pandey: ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਦੀਵਾਲੀ ਦੇ ਮੌਕੇ’ ਤੇ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਚੰਗਾ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਵਿਚ ਅਕਸ਼ੇ ਨੇ ਇਕ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿਚ ਰੁੱਝਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਸਾਲ ਬੱਚਨ ਪਾਂਡੇ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੱਲ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਬੱਚਨ ਪਾਂਡੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ 6 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੋ ਕੱਲ ਹੈ ਇਸ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਡਿਉਲ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜੈਸਲਮੇਰ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲੀਡ ਕਾਸਟ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਸਨ।

Akshay Kumar Bachchan Pandey

ਇਸ ਤਸਵੀਰ ‘ਚ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ, ਅਰਸ਼ਦ ਵਾਰਸੀ, ਪ੍ਰਤਿਕ ਬੱਬਰ ਅਤੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਸਾਜਿਦ ਨਾਡੀਆਡਵਾਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਟੀਮ ਦੇ ਬਾਕੀ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਹਨ। ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਉਡਾਣ ਵਿੱਚ ਲਈ ਗਈ ਹੈ। ਪਰ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਇਦ ਉਹ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੈਸਲਮੇਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਫਿਲਮ ਦਾ ਸੈੱਟ ਅਗਲੇ 1 ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਉਥੇ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰੀਬ 30 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਬੱਚਨ ਪਾਂਡੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਇਕ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਹੈ ਜੋ ਅਭਿਨੇਤਾ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂਕਿ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸਨਨ ਇਕ ਪੱਤਰਕਾਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਫਿਲਮ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਬਣਨ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੈਕਲੀਨ ਫਰਨਾਂਡੀਜ਼ ਵੀ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਹਰ ਸਾਲ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, 2021 ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਇਸ ਸਾਲ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਸਿਖਰ ਉੱਤੇ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੀ ਸੂਰਿਆਵੰਸ਼ੀ ਹੈ ਜੋ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਸੀ ਪਰ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅਕਸ਼ੇ ਨੇ ਬੈੱਲ ਬੋਟਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਹ ਅਤਰੰਗੀ ਰੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਆਗਰਾ ਵੀ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਜੈਸਲਮੇਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚਨ ਪਾਂਡੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹੋਣਗੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *