ਰੋਹਣਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੀ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਾਇਆ ਭੰਗੜਾ, ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

Sony TV Indian Idol: ਸੋਨੀ ਟੀਵੀ ਦੇ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਵਿੱਚ ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਕ ਖ਼ਾਸ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਸਾਲ 2020 ਵਿਚ, ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਦੋ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਖਾਸ ਵਿਚ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ, ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਭਾਰਤੀ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਹਰਸ਼ ਲਿਮਬਾਚਿਆ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਵਜੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਅਕਸਰ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਜੋੜੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਸ਼ੋਅ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਭਾਰਤੀ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹਰਸ਼ ਲਿਮਬਾਚੀਆ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋੜੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ।

Sony TV Indian Idol

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ, ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਭਾਰਤੀ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹਰਸ਼ ਲਿਮਬਾਚਿਆ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵੀ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੋਅ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਰੋ ਪਈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਨੇਹਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਭਾਰਸ਼, ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੇ ਸੈੱਟ’ ਤੇ। ਇਸ ਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ 8 ਵਜੇ ਵੇਖਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ. ਇਸ ਨਾਲ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਕਾਲੇ ਦਿਲ ਦੀ ਇਮੋਜੀ ਬਣਾਈ ਹੈ।

ਸ਼ੋਅ ਦੌਰਾਨ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦਾ ਪਤੀ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵੀ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਭੰਗੜਾ ਪਾਉਂਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਨੇਹਾ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਸ਼ੋਅ ਦੌਰਾਨ ਐਂਕਰ ਆਦਿਤਿਆ ਨਾਰਾਇਣ ਨੇਹਾ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਕ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ ਕਿ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਬੈਠਣਾ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. ਜਿਸ ‘ਤੇ ਨੇਹਾ ਇਹ ਕਹਿੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਖਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *