IND Vs AUS : ਮੈਲਬੌਰਨ ਟੈਸਟ ਦੇਖਣ ਵਾਲੇ ਦਰਸ਼ਕ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਰਿਪੋਰਟ ਪੌਜੇਟਿਵ, ਸਿਡਨੀ ਟੈਸਟ ਸਬੰਧੀ ਹੋਇਆ ਇਹ ਫੈਸਲਾ

Ind vs aus one spectator : 7 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਸਿਡਨੀ ਵਿੱਚ ਖੇਡੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਤੀਜੇ ਟੈਸਟ ਤੋਂ ਠੀਕ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਵਾਂ ਟੀਮਾਂ ਦੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਮੈਲਬੌਰਨ ਕ੍ਰਿਕਟ ਗਰਾਉਂਡ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਚਾਲੇ ਖੇਡੇ ਗਏ ਟੈਸਟ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਆਏ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕੋਵਿਡ-19 ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਮੈਲਬੌਰਨ ਕ੍ਰਿਕਟ ਕਲੱਬ ਨੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਕਾਰਨ, ਸਿਡਨੀ ਟੈਸਟ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਸੰਬੰਧੀ ਨਿਯਮ ਬਹੁਤ ਸਖਤ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਐਮਸੀਸੀ ਨੇ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ, “ਮੈਲਬਰਨ ਕ੍ਰਿਕਟ ਕਲੱਬ, ਜੋ ਕਿ ਐਮਸੀਜੀ ਦੀ ਗਰਾਊਂਡ ਮੈਨੇਜਰ ਸੰਸਥਾ ਹੈ, ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ 27 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਬਾਕਸਿੰਗ ਡੇਅ ਟੈਸਟ ਮੈਚ ਦੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਆਇਆ ਇੱਕ ਦਰਸ਼ਕ ਕੋਵਿਡ -19 ਤੋਂ ਸੰਕਰਮਿਤ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।”

Ind vs aus one spectator

ਆਦਮੀ ਮੈਚ ਦੇ ਦਿਨ ਸੰਕਰਮਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਹ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਵਾਇਰਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਲੋਕ 27 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 12.30 ਵਜੇ ਤੋਂ 03.30 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ੋਨ -5 ‘ਚ ਬੈਠੇ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਟੈਸਟ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਆਉਣ ਤੱਕ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਨਿਊ ਸਾਊਥ ਵੇਲਜ਼ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਤੀਜੇ ਟੈਸਟ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਐਸਸੀਜੀ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੀ 25 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਕੋਵਿਡ 19 ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਡਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਸ਼ਹਿਰ ਹੈ। ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਵਿਚਾਲੇ ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਵਿੱਚ ਖੇਡਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਆਖ਼ਰੀ ਟੈਸਟ ਵੀ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਚਾਰ ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਟੈਸਟ ਸੀਰੀਜ਼ ਹੁਣ 1-1 ਨਾਲ ਬਰਾਬਰ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਇੰਦਰਾ ਦੇ 28 ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰਕੇ 84 ਦਾ ਬਦਲਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਸਤਵੰਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ, ਬਰਸੀ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *