ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਲੰਦਨ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦਾ ਕੀਤਾ ਉਲੰਘਣ ,ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਿਸ

Priyanka Chopra denies flouting : ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਬੁੱਧਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਲੰਦਨ ਦੇ ਇੱਕ ਸੈਲੂਨ ਵਿੱਚ ਗਈ, ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਯੂਕੇ ਦੇ ਕੋਵਿਡ -19 ਲਾਕਡਾਊਨ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਯੂਕੇ ਸੰਭਾਵਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਅੱਧ ਤੱਕ, ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਹੋਰ ਛੂਤਕਾਰੀ ਨਵੇਂ ਰੂਪਾਂ ਦੁਆਲੇ ਵੱਧਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਸਰਪ੍ਰਸਤ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਕੁੱਲ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਹੇਠ ਹੈ। ਨਿਯਮ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ‘ਨਿੱਜੀ ਦੇਖਭਾਲ ਸੇਵਾਵਾਂ’, ਸੈਲੂਨ ਅਤੇ ਸਪਾ ਸਮੇਤ, ਬੰਦ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ। ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਸ਼ਾਮ ਕਰੀਬ 4.55 ਵਜੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ, ਡਾ.ਮਧੂ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤੇ ਡਾਇਨਾ ਨਾਲ ਸੈਲੂਨ ਪਹੁੰਚੀ। ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀ ਸਟਾਈਲਿਸਟ ਜੋਸ਼ ਵੁੱਡ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।ਮੈਟਰੋਪੋ.ਕਾੱਉਕ ਨੇ ਮੈਟਰੋਪੋਲੀਟਨ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਇੱਕ ਬੁਲਾਰੇ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਕਿਹਾ, “ਬੁੱਧਵਾਰ, 6 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਅਲਰਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਲੈਂਸਡਾਉਨ ਮੇਊਜ਼, ਨਾਟਿੰਗ ਹਿੱਲ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਕੋਵਿਡ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ।

Priyanka Chopra denies flouting

ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਏ ਅਤੇ ਸੈਲੂਨ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਕੋਵਿਡ -19 ਸੰਬੰਧੀ ਸਾਰੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੀ ਜ਼ੁਬਾਨੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਦੇ ਹੋਰ ਸਰੋਤਾਂ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕੀਤੇ।ਜ਼ੁਰਮਾਨੇ ਦੇ ਕੋਈ ਨੋਟਿਸ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ। ”ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨਾਲ ਲੰਡਨ’ ਚ ਫਸੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ Text For You ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਸੀ। ਫਿਲਮਾਂਕਣ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ, ਪਰ ਨਿਰਮਾਣ ਟੀਮ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਯੂ.ਐੱਸ ਪਰਤਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Priyanka Chopra denies flouting
Priyanka Chopra denies flouting

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :ਬਾਬਾ ਲੱਖਾ ਸਿੰਘ ਤੋਂ ਸੁਣੋ, ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੀ ਭੇਜਿਆ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ਲ ?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *