ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਤੇ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਸ਼ਾਮਲ, ਦੇਖੋ Video

Gauahar Khan Zaid Darbar: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਇਸਮਾਈਲ ਦਰਬਾਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਅਤੇ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਇੱਕ ਖੂਬਸੂਰਤ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਲੁੱਕ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਘੱਟ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Gauahar Khan Zaid Darbar

ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਇਹ ਫੋਟੋ ਉਸ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਫੋਟੋਆਂ ਤੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਖਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਚ ਸਾੜ੍ਹੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰਹਾ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ- ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ 15 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮੈਨੂੰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਭੱਜੀ ਦੁਲਹਲ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਸਪਾਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਇਸ ਪਾਵਰ ਜੋੜਾ ਦੀ ਇਕ ਪਿਆਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵੈਂਪਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਗੌਹਰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਾੜ੍ਹੀ ‘ਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਜਦੋਂਕਿ ਜ਼ਾਇਦ ਸੁਨਹਿਰੀ ਰੰਗ ਦੇ ਪਜਾਮਾ ਕੁਰਟਾ ਅਤੇ ਕੋਟੀ’ ਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ।

ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਫੇਮ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਨੇ 25 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਜੈਦ ਦਰਬਾਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਇੱਕ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨ ਪਾਰਟੀ ਰੱਖੀ ਗਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਈ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਕਈ ਸੈਲੇਬਸ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮੌਕੇ ਤੇ ਸੰਜੇ ਲੀਲਾ ਭੰਸਾਲੀ, ਮਨੀਸ਼ ਮਲਹੋਤਰਾ, ਹੁਸੈਨ ਕੁਵਾਜਰਾਂਵਾਲਾ ਸਮੇਤ ਨੇੜਲੇ ਦੋਸਤ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *