ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਫਿੱਟ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿਮ ਵਿਚ ਕੀਤੀ ਵਾਪਸੀ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Remo D’Souza Workout Video: ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਹੁਣ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਿਮ ਵਿਚ ਵਰਕਆਉਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਰੇਮੋ ਡਸੂਜਾ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਜਿਮ ਵਿੱਚ ਵਰਕਆਉਟ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰੇਮੋ ਡੀਸੋਜ਼ਾ ਵਰਕਆ ਉਟ ਵੀਡੀਓ ਦੋਵਾਂ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਡੰਬਲਾਂ ਨਾਲ ਬਾਇਸੈਪਸ ਦੀ ਕਸਰਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ। ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

Remo D’Souza Workout Video

ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ: “ਵਾਪਸੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਝਟਕੇ ਨਾਲੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਰੰਭ ਹੋਇਆ। ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ, ਪਰ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ।” ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਡੇਢ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਬਿਲਕੁਲ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੈ।

ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿਚ ਕਿਹਾ: “ਇਹ ਸਿਰਫ ਇਕ ਨਿਯਮਤ ਦਿਨ ਸੀ। ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਨਾਸ਼ਤਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਜਿਮ ਗਿਆ। ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਲਿਜ਼ਲ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਟ੍ਰੇਨਰ ਇਕੋ ਜਿਹੇ ਹਨ। ਜਿਮ ਵਿਚ ਟ੍ਰੇਨਰ ਲਿਸਲ ਨੂੰ ਸਿਖਲਾਈ ਇਸ ਲਈ, ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਵਾਰੀ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਮੈਂ ਟ੍ਰੈਡਮਿਲ ‘ਤੇ ਤੁਰਦਿਆਂ ਅਤੇ ਝੱਗ ਰੋਲਰ’ ਤੇ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਕੁਝ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਫਿਰ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਵਾਰੀ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮੇਰਾ ਨੰਬਰ ਆਇਆ ਮੈਂ ਉੱਠ ਗਿਆ, ਪਰ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਛਾਤੀ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿਚ ਦਰਦ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ। ਪਰ ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇਹ ਸ਼ਾਇਦ ਐਸਿਡਿਟੀ ਕਾਰਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਪਾਣੀ ਪੀਤਾ। ਪਰ ਦਰਦ ਉਹੀ ਸੀ, ਫਿਰ ਮੈਂ ਟ੍ਰੇਨਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅੱਜ ਦੀ ਸਿਖਲਾਈ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ।” ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ, ਰੇਮੋ ਡਸੂਜਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਵੱਡੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਲ 1995 ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। 2000 ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਪੇ ਮੈਟ ਲੇ ਯਾਰ’ ਦੀ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਕੀਤੀ। ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜਾ ਨੇ ‘ਫਲਾਇੰਗ ਜੂਟ’, ‘ਰੇਸ 3’, ‘ਸ਼ਕਤੀ’, ‘ਏਬੀਸੀਡੀ’, ‘ਏਬੀਸੀਡੀ 2’ ਅਤੇ ‘ਸਟ੍ਰੀਟ ਡਾਂਸਰ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਕਈ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅਜ਼ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *