Cobra Teaser: ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਕੋਬਰਾ’ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਧਮਾਲ

Irfan Pathan Cobra news: ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਆਲਰਾਉਂਡਰ ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਹੁਣ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਰਫਾਨ ਤਾਮਿਲ ਫਿਲਮ ‘ਕੋਬਰਾ’ ਤੋਂ ਫਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਡੈਬਿਉ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਕੋਬਰਾ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਟੀਜ਼ਰ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਯੂ-ਟਿਉਬ ‘ਤੇ 6 ਵੇਂ ਨੰਬਰ’ ਤੇ ਟ੍ਰੈਂਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਫਿਲਮ ਦੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਤਾਮਿਲ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਚਿਆਨਨ ਵਿਕਰਮ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਹੈ।

Irfan Pathan Cobra news

ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਣ ਫਿਲਮ ‘ਕੋਬਰਾ’ ‘ਚ ਤੁਰਕੀ ਦੇ ਇੰਟਰਪੋਲ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ‘ ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਚਿਆਨਨ ਵਿਕਰਮ ਇੱਕ ਗਣਿਤ ਦਾ ਰੋਲ ਅਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ 66 ਲੱਖ 46 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਲਈ ਸ਼ੁੱਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜੈ ਗਨਮੂਥੂ ਫਿਲਮ ‘ਕੋਬਰਾ’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਅਤੇ ਚਿਆਨਨ ਵਿਕਰਮ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫਿਲਮ ‘ਕੋਬਰਾ’ ‘ਚ ਸ਼੍ਰੀਨਿਧੀ ਸ਼ੈੱਟੀ, ਕੇ ਐਸ ਰਵੀਕੁਮਾਰ, ਮੀਆਂ ਜਾਰਜ ਅਤੇ ਮ੍ਰਿਣਾਲੀ ਰਾਵੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਕ੍ਰਿਕਟ ਤੋਂ ਸੰਨਿਆਸ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਉਹ ਇਕ ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਵਜੋਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੁਲ 173 ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਮੈਚ ਖੇਡੇ ਹਨ ਅਤੇ 301 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ 2821 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *