ਗੌਹਰ ਖ਼ਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜੈਦ ਦਰਬਾਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ

Gauahar Khan Zaid Darbar: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਜੈਦ ਦਰਬਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ, ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ, ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਗਲੈਮਰਸ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਅਤੇ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਦਾ ਇੱਕ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਆਖਰਕਾਰ ਗਲਤ ਹੋ ਗਿਆ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਡਿੱਗ ਗਈ। ਪਰ ਉਹ ਨੱਚਣਾ ਨਹੀਂ ਛੱਡਦੀ।

Gauahar Khan Zaid Darbar

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ ਕਾਫੀ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੈਦ ਦਰਬਾਰ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਟੀ ਕਮੀਜ਼ ਨੂੰ ਪੀਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਕਮੀਜ਼ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਡੈਨੀਮ ਵੀ। ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਡਾਂਸ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਪਿਆਰੇ ਐਕਸ਼ਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ਦਿੰਦੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 15 ਨਵੰਬਰ 2020 ਨੂੰ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 55,24,424 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਜਲਦ ਹੀ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਟਾਡਂਵਾ’ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਟੰਡਵਾ ਵਿਚ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਵੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *