ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨੇ ‘ਓ ਬੇਟਾ ਜੀ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਡਾਂਸ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Shehnaaz Gill dance video: ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13’ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡ ਰਹੀ। ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੇ ਕਰਕੇ ਅਕਸਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ. ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13’ ਦੇ ‘ਟਾਡਾ ਡੌਗ ਟੌਮੀ, ਸੱਦਾ ਕੁੱਤਾ ਕੁੱਤਾ’ ਸੰਵਾਦ ‘ਤੇ ਇਕ ਮਿਉਜ਼ੀਕਲ ਰੈਪ ਬਣਾਇਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨੇ ‘ਓ ਬੇਟੇ ਜੀ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਧਮਾਲ ਮਚਾਈ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ‘ਓ ਬੇਟੇ ਜੀ, ਕਿਸਮਤ ਕੀ ਹਵਾ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਪਿਆਰੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

Shehnaaz Gill dance video

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਦੀ ਲੁੱਕ ਦੀ ਜਿੰਨੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ, ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਪਿੰਕ ਰੰਗ ਦੀ ਕਮੀਜ਼ ਅਤੇ ਸ਼ਾਰਟਸ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨੱਚ ਰਹੀ ਹੈ ਇੱਕ ਪਿਆਰਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ‘ਓ ਬੇਟੇ ਜੀ’ ਗਾਣਾ 1951 ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਅਲਬੇਲਾ’ ਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਹ ਪੰਕਜ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ’ ਲੂਡੋ ” ਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਾਗਲ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਯੂ-ਟਿ .ਬ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੈਂਡ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਹਰ ਕੋਈ ਇਕੋ ਗਾਣਾ ਗੁਣਾਉਂਦੇ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *