ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ‘ਹਿਚਕੀ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਡਾਂਸ, ਦੇਖੋ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ

Ankita Lokhande dance video: ਟੀਵੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਤੱਕ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅਦਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਡਾਂਸ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ 3 ਮਿਲੀਅਨ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਹਨ। ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਵੱਖਰਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ। ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਡਾਂਸ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਅੰਕਿਤਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਡਾਂਸ ਮੂਵ ਕਰਦੀ ਹੋਈ ਦਿਖ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਡਾਂਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਐਨੇਰਜ਼ੀ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਹੈ।

Ankita Lokhande dance video

ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਅਦਾਕਾਰਾ’ਹਿਚਕੀ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਦਿੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਗਲ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 3 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਵੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਕੇ, ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਇਹ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੋਅ ‘ਝਲਕ ਦਿੱਖ ਲਾ ਜਾ’ ਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ਇਕ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵੀ ਖਾਸ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਪਿਆਰ..ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ ਸਾਹ ਤੱਕ ਆਪਣੀ ਧੁਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਪਸੰਦ ਹੈ”। ਤੁਸੀਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਤੋਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਉਹ ਕਿੰਨਾ ਨੱਚਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਕਦਮ ਨੂੰ ਟੀਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਪਵਿਤਰ ਰਿਸ਼ਤਾ’ ਨਾਲ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ। ਉਹ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕਦੇ ਪਿੱਛੇ ਮੁੜ ਕੇ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *