ਗੋਦ ਲਈ ਬੇਟੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਿਤਾ ਦਾ ਕੀਤਾ ਕਤਲ, ਕਾਰਨ ਜਾਣ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

adoptive daughter murdered: ਇਕ ਨਾਬਾਲਗ ਧੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ, ਨਾਬਾਲਗ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ। ਜੁਰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕੰਬਲ ਵਿੱਚ ਲਪੇਟਿਆ ਅਤੇ ਝੌਂਪੜੀ ਵਿੱਚ ਲੁਕੋ ਦਿੱਤਾ। ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਜਿਸਨੇ ਹੜਕੰਪ ਮਚਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਉਹ ਬੈਤੂਲ ਦੇ ਸਰਨੀ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਕਤਲ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨੂੰ ਜਾਣਦਿਆਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸੋਚਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਤਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਪਿਤਾ ਦਾ ਕਸੂਰ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਕਾਰਨ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦੋਸ਼ੀ ਨਾਬਾਲਿਗ ਧੀ ਸਣੇ ਚਾਰ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਾਬਾਲਿਗ ਲੜਕੀ, ਜੁਰਮ ਦੀ ਮਾਸਟਰਮਾਈਂਡ, ਗੋਦ ਲਈ ਗਈ ਸੀ।

adoptive daughter murdered

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੀ ਲੜਕੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇਸ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ। 14 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਸਾਲੇ ਬਬਲੂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਸ੍ਰੀਰਾਮ ਨਾਲ ਫੋਨ ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਸੀ, ਪਰ 12 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ। 14 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਬਦਬੂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਧੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਥੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣ ਦੇ ਰਹੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਬਲੂ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਇਕ ਕੰਬਲ ਵਿਚ ਛੁਪੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਵਿਚ ਸੱਟ ਲੱਗੀ ਸੀ ਅਤੇ ਗਲਾ ਕੱਟਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਾਬੂਲ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਦੇਖੋ ਛੋਟੇ ਤੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ, ਪੰਜਾਬ-ਹਰਿਆਣਾ ਵਾਲੇ ਕਹਿੰਦੇ 26 ਦੀ ਫੁੱਲ ਤਿਆਰੀ ਐ, ਸਾਂਝੇ ਲਾਏ ਲੰਗਰ ਤੋਂ LIVE… 

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *